Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majimaji ukeni, wakati wa tendo hadi nalowa duh!

Discussion in 'JF Doctor' started by Kisiya Jr., Aug 9, 2012.

  1. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajameni mwenzenu huyu mama enu mdogo kusema kweli nampenda sana,wakati tulipokua tunaanza mwaka jana mwezi kama huu nilikua natamani mda wote nile raha tu.
    Ila ana tatizo la kutoa majimaji ya daah... Kwa uzoefu wangu unapozidi kula tunda hasa kama umevaa helimeti maji yanakauka haraka sana. Lakini hapa ni tofauti,unapozidi kula ndo hayakauki hadi mwisho

    Naombeni ushauri na msaada hasa akina mama mnipe uzoefu wenu,maana karibia nafanya maamuzi magumu hali ikiendelea kuwa tete.
     
  2. Magongo

    Magongo Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gauze as well as v. packs are very essential to every your game episode.
     
  3. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Ufanye maamuzi magumu amekucheat? Kasoro za kimaumbile ndio zikufanye umwache? Hujui huo ni unyanyasaji? Tafuta suluhisho!
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Si ndio anaomba hapa!

    Mwaya, mimi sijui; ningekusaidia!
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Wanaume bwana ikiwa kavu shida,ikiwa majimaji shida!mkuu maji unatakiwa uyakaushe wewe kwa mipigo
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    chukua muda mrefu ktk maandaliz yake
     
  7. Imany John

    Imany John Verified User

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Taulo~ ni kifaa au aina ya nguo itumikayo kukausha maji mwilini.Ndugu tumia iyo kitu kukabiliana na tatizo lako.
    Nakutakia utekelezaji mwema.
     
  8. Imany John

    Imany John Verified User

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kavu imekua ubwabwa?
     
  9. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shukuru mungu
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Kamua baba kamuaa kamua mwana usitumie hirizi.
     
  11. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hapo huwezi pata ngwengwe mkuu.kavu ni rahisi kuchubuka
     
  12. G

    Gwaks makono Senior Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    piga katerero mkuu utayapenda hayo maji yasikauke!!
     
  13. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ya halafu atandike na ule mpira wa watoto wa kukojolea
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,193
    Trophy Points: 280
    Nanini ka kwambia maambukizi yanatokea mpaka pawe na michubuko?
    .hayo maji ya uke yanabeba v.v.u
    .ute wa uume nao unabeba v.v.u
    .Damu
    .Maziwa ya mama


     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    mkuu hii maada ilishajadiliwa. nenda jukwaa la kikubwa utaikuta. mia
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Si wote wanaweza kuingia kule...nsaidie tu kama unajua suluhisho lake!
     
  17. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    kamua karibu yote kwanza wakati wa foreplay!!! Halafu unakaribia kupata ukimwi kwa huo mchezo wa kuwa na partners wengi!!!!
     
  18. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,544
    Likes Received: 3,883
    Trophy Points: 280
    Mwenye maji mengi hata ukitumia condom ni kujisumbua tu kama unatoka umelowa hadi kwenye stomach.
    Piga chini.
     
  19. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    akiongeza muda watatengeneza bahari
     
  20. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    basi hiyo niya labda kib.g... PTO.. jitume mwanangu
     
Loading...