Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majiji ya afrika mashariki

Discussion in 'Jamii Photos' started by NDINDA, Apr 25, 2011.

  1. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,047
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    NAIROBI WITHOUT UPPER HILL AND WESTLAND
    [​IMG]
    THE GREEN NAIROBI
    [​IMG]
    DOWN TOWN NAIROBI
    [​IMG]

    DAR ES SALAAM
    [​IMG]
    FROM ANOTHER ANGLE
    [​IMG]
    THE RISING DAR ES SALAAM
    [​IMG]

    KAMPALA
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Thanks wengine hatujui hata majiji yetu yanafananiaje?
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Bujumbura na Kigari wapi picha?
     
  4. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,047
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    yanakuja subiri kidogo
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Together tunawakilishaaaaaa
     
  6. s

    sha Senior Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is an additional view of DAR ES SALAAM.

    [​IMG]
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hivi na Tanga nalo ni jiji?Picha tafadhali.
     
  8. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kibongo bongo mkuu
    si unajua bongo tunaviwango vyetu wenyewe kwenye kila kitu
     
  9. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dar ina safari ndefu kuifikia nrb
     
  10. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,047
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Dar es Salaam
    [​IMG]
    Nairobi
    [​IMG][/QUOTE]

    bujumbura
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Commercials:
    [​IMG]

    kigali kigali ipo kwenye milima ni vigumu kupata picha ya jiji zima
    [​IMG][/url]
    [​IMG]

    kampala pia iko kwenye milima
    [​IMG]
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hiyo keep walking ya Nairobi....
     
  12. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,047
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
  13. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,047
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
  14. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    No Nairobi wana safari ndefu kuifikia DAR
     
  15. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,047
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    kama kawa, basi tujitahidi wasitukamate? Teh teh
     
  16. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,047
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    PS nairobi ina majengo mengi ya zamani kuanzia miaka ya 70 na 80 katikati ya jiji, ila inapanuka kwa nje maeneo ya upperhill na westland, DAR inanyanyua vitu vipya na modern katikati ya jiji, pia upanga vitu vinachomoza kama kawa, usisahau kijitonyama na south beach kuna vitu vya kufa mtu, hivyo majiji yote mawili yana maeneo tofauti ya kushindania, nairobi inafanay juhudi kuangamiza makazi kama ya kibera dar bado hawajaanza vizuri, pia miundombinu, nairobi ishakua na barabra za juu underpass overpass, ingawa ni km 12 au zaidi ila dar bado hatujaaza, dar imeanza na mradi utakaowapa wakazi wake usafiri wa kisasa zaidi wa mabasi yaendayo kasi , nairobi bado hawjaanza ila kuna tetesi wnataka train za mijini, hivyo basi , wote wanakimbizana, na kuna upande una majigambo na upande mwingine umekaa kimya unafanay mambo ya kufa mtu, teh teh, nadhani mnaelewa, hata hivyo kigali anakuja kwa kasi vilevile, ila bado anatembelea kichwa, mambo yakienda vizuri kama alivyopanga anaanza kuwakimbiza dar na nairobi muda si muda, kampala kama kawa nayo haipo nyumab, yaani ni kivumbi kitupu, tusubiri tuone kama miradiyote wanaliyopanga itatekelezeka haopo ndo tutaona nani anaongea tuuu, na nani yupo serious anapiga mzigo, kwa sasa ngoja nilala maana ishakua usiku hapa.
     
  17. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,047
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    DAR ES SALAAM TENA
    [​IMG]
     
  18. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,047
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    nendeni SSC MKAPIGE KURA
     
  19. i411

    i411 JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huko SSC ndo wapi tupatie link tuwakilishe
     
  20. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,047
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
Loading...