Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majigambo na masimbulizi ya Bibi yalikua na mantikk ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, Jan 19, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    "Yaani mnanishangaza na kisha nawahurumia sana! Eti msichana unaenda kulala na mwanaume jana na leo tena una hamu unarudi kulala na mwanaume ? Kweli wanaume wa sasa hawajiwezi."
    Hayo ni baadhi ya maneno aliyokua marehemu Bibi yangu akiwaambia wajukuu zake, ambao kwangu ni Dada zangu, (watoto wa ma-mkubwa wangu.)
    Nakumbuka miaka ile ya 90"s nilikwenda likizo Tanga, kumtembelea Bibi, hapo Bibi alikua akiishi na hao Dada zangu.
    Kuna siku Bibi aliamka usiku wa kama saa 8 hivi, na kilichomwuamsha ilikua anahitaji dawa yake ya kuchua miguu, alianza kuwaita akina dada bila mafanikio aliita kwa kelele hadi mie mgeni nikaamka na kutoka kumsikiliza.
    Bibi akaniambia hembu waamshe hao dadizo wanipe dawa yangu ya kuchua miguu, inaniwaka moto na huyo mkubwa ndiyo anaejua ilipo dawa.
    Mie nikaenda kugonga chumbani kwao, lakini hapakuonesha dalili ya kama mlikua na watu, hatimae nikasukuma mlango ukafunguka kwani ulikua umesindikwa tu, kuwasha taa chumba hakikua na binadamu ndani.
    Nikamrejeshea Bibi taarifa, Bibi akasikitika na kuniruhusu nikalale. Nikarudi zangu kulala, kulipokucha mie nilichelewa kuamka.
    Hata hivyo nilipoamka nikakuta madada wapo na Bibi anawarushia maneno, kubwa alilokua akiwasisitizia kwamba, ( nukuu) "acheni haraka na dunia subirini muolewe, hawa wanaume wapo tu siku zote" (mwisho nukuu).
    Usiku uliofata kumbe Bibi aliamka kwenda kuwafanyia patrol na kukuta habari ni kama ya jana yake! Hawapo.
    Ndipo asubuhi yake nilipoamka nakuta Bibi mishipa ya shingo imemsimama! (Namnukuu.)
    "Wakati wetu sisi ukilala na mwanaume , leo ukiondoka asubuhi kwa mwanaume hata kabati (chu*i) huna hamu ya kuivaa ! Inakua nzito ! Unarudi umeipachika kwenye sidiria ! Au umeitia kwenye mfuko ! . Wiki nzima huna hamu ya mwanaume ! Na ukimuona mwanaume unasikia kichefuchefu ! Eti nyie jana umelala na mwanaume na leo unamrudia! hawa ni wanaume gani ? Hamna wanaume kwenye wakati wenu huu" (mwisho wa kunukuu)
    Wadau haya maneno ya marehemu Bibi yangu yalikua na mantik have any minor elements of truth about ?
    Nawasilisha.
     
  2. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Inawezekana kuna ukweli fulani hasa ikiwa nyie ni wa zile kabila ambazo mapenzi hufuata baada ya mikimbizano na mifikichano mingi. Nafikiri makabila kama hayo si mwanamke tu bali hata mwanamme baada ya kuumizana siku ya pili huwa hataki tena hadi baada ya kupowa majeraha!
    Mapenzi ya sasa ni ya ngege si ya Simba kama zamani!
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    watoto wa siku hizi zina sugu hata wasuguliweje ni kama kumpigia mbuzi gitaa na kesho utamuona huyu hapa
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmmmh, maujanja yameongezeka
    zamani full kuparurana.
     
  5. s

    shee leo Senior Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapo wanaume wengine hata hyo asubuhi yake ni km hujafanya chochote wamekuwa legelege,sijui mavyakula au wana nin?mpaka nilishawahi kusikia mwanamke mmoja analia kisa analalamika mwanaume hajamfikisha wkt anakaa miez 3 bila kupata game ikifika siku ya kupata "kamoja" tena kwa dakika 5.basi anasubir 3months 4 another round.
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hizi ni zama za utandawazi! hao wajukuu inawezekana hawalali na hao wanaume kwa ajili ya kiu ya penzi bali kwa kusaka noti!
    mbona makahaba kila siku wanalala na wanaume tofauti! na hawaridhiki!
     
  7. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    teh teh teh umenchekesha
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    ina maana wanaume wa wakati huo walikuwa wanapiga mzigo kiukweli tofauti na wanaume wa siku hizi? mmmmh...
     
  9. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahaa nimecheka kwa kweli.
    lakin tatizo sio nyie vijana wa siku iz mnashindia biscuit had performance inalegalega mwishoe mabinty hawaridhiki hao jaman.
     
  10. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    aaaarrrrrrrhggggggg!!!ajitokeze mmoja anayejiamini,nirudishe heshima ya wanaume wote kwa niaba!
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo wanaume wa sasa kipi kimewapunguzia uwezo ?
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Maujanja yakiongezeka ndiyo yafanye wawe "chapati za maji ?"
     
  13. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo mambo ya kuparurana mpaka unarudi kwenu chupi umeiweka kwenye sidiria!!!!!!kha...hapana bwana shurti mpeane raha mpaka ukiakaa unazikumbukia,,,,sio mpaka ukiona namba yake unatamani kuifuta......
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaaaaa duh
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    mavyakula ya kopo na junk food!
     
  16. T

    TUMY JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kauli nzito ila haina ukweli.Kama unauelewa wa kutosha katika mapenzi utagundua mapungufu mengi kwenye hiyo kauli.
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    vichana wanakula chipsi mayai na soseji mbili wapi na wapi na gemu la heshima.aibu tupu.
     
Loading...