Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majibu yanatokaje?!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mentor, Mar 2, 2011.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wakubwa,
    Naomba kuuliza..hivi kama ume-apply kazi mahali, unapataje habari kama umechaguliwa?
    Mfano; kama tangazo lilitolewa gazetini..je ni kwamba watapost kwenye gazeti majina ya watu walioitwa kwenye interview? au watakupigia simu? au barua pepe?
    Au kwa kuwa barua yangu niliituma posta, je na majibu yatatumwa posta vilevile?
    na ni baada ya muda gani nisubiri? maana mengine hayakuwa yamesema labda, "usiposikia kutoka kwetu in two months ujue haujachaguliwa!"
    Vitu kama hivyo..natanguliza shukrani!
     
  2. g

    geophysics JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanaweza kufanya vyovyote wapendavyo...ajira za serikali na mashirika ya umma mara nyingi wanapenda kutuma barua na kutangaza magazetini. Mashirika binafsi mara nyingi wanapendelea simu na email.... Pia ni wajibu wako mwenyewe kufuatilia ikiwezekana ukapiga simu kuuliza kama waliotuma maombi wameishakuwa shortlisted.... Kila la heri
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    Duh..sasa mbona nyingine sikukopi hata namba za simu aisee..anyway, shukrani for the info! will look into dat...:decision:
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    we mento kumbe una utani hata kwenye mambo muhimu?
    Utaandikaje barua ya kuomba kazi usiweke contact zote?
    Hapo ndipo unaponiacha hoi haswa nikikumbuka matani yako.
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kwa kifupi usipopata habari yoyote ujue haujapata kazi.
     
Loading...