Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majibu ya zile nafasi za kazi Nhc.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MsakaGamba, Jul 9, 2012.

  1. MsakaGamba

    MsakaGamba JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtakumbuka kuwa nhc walitoa nafasi mbalimbali za kazi tangu mwezi wa 4 moja wapo za nafasi ikiwa ni zile za call centre supervisor, naza uhasibu.
    Naomba kujuzwa vipi kuna watu walishaitwa kwenye usaili au bado? Kama tayari waliitwa lini? Kama bado wanatoa lini majina au wanaita lini watu kwenye usaili?
    Nimepigwa chini customer assistance Tra, nimepigwa chini Tanapa, nimepigwa chini bima ya afya sasa napumulia mashine.
    Nikipata majibu yenu huenda yakawa faraja ya matumaini kwangu.
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu,
    usikate tamaa, MVUMILIVU HULA MBIVU
     
  3. MsakaGamba

    MsakaGamba JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu.
    Uvumilivu huendana na kujua na kupata taarifa kwa wakati. Umenishtua kunitaka niendelee kuwa mvumilivu wakati sijapata majawabu ya hoja ya awali. Naumia sana mkuu naona umaskini wa familia unavyokuwa kikwazo kwangu.
     
  4. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukidondosha application unatakiwa kuisahau, usiwe unalala unaiota
     
Loading...