Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majibu ya Yussuf Makamba kwa waandishi wa habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpasuajipu, Nov 13, 2010.

  1. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wana mjengo wa JF naomba tutafakari kuhusu majibu ya Bwana Makamba anapoulizwa maswali na waandishi wa habari na kutoa majibu ya mkato au hata kung'aka je ni kutoelewa swali na kukwepa swali, umbumbumbu au ndiyo kama yale matangazo ya haki elimuuu! :A S-baby:
     
  2. M

    MOMO Member

    #2
    Nov 14, 2010
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Najua nia ni yako ya kuanzisha mada hii ni njema ila labda ungeweka ni maswali yapi hayo na ni mkutano gani huo unaongelea ingewapa ufahamu wachangiaji wengi kujua ni nini wachangie. Binafsi sijui ni nini zaidi unaongelea hapa. Naomba kuwaklisha Mkuu.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ashazeeka huyooo
     
  4. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwyoacheni kapasuliwa jipu huyo ana maumivu.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Watu wengine hata sio wa kuwajadili humu. Kichefu chefu tu.
     
  6. m

    matawi JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ungeweka video ya huo mdahalo ingekuwa bomba sana
     
  7. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lets discuss s'1 else.....i dont think if makamba is the 1..................ELIMU DUNI................Full uzoefu na ujuana kwishney.......
     
  8. L

    Lorah JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tukianzisha mashindano ya kutafuta looser kwenye wanasiasa wetu Makamba ataibuka mshindi.... atapigiwa kura nyingi na atashinda kwa Kishindo bwana..... Hebu fanya nani zaidi kati ya Makamba na Mrema lol au hata Kikwete:nono:
     
  9. P

    Popompo JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmh!makamba nae mtu?poor him hata hajitambui yeye ni wa aina gani!msameheni bure
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Nov 14, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Ningekuwa JK ningemfukuza kazi Makamba na Kinana, na kuwanyang'anya kadi za uanachama.
     
  11. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni jambo la kawaida kwa viongozi wa ccm hata mh J Mnyika alisema wamelewa madaraka
     
Loading...