Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

majibu ya ubalozi wa marekani kwa waislamu Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Sep 23, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    haya ndiyo majibu ya ubalozi wa marekani nchini kwa waislamu walioandamana kupinga video ya kumkashifu mtume



    pia tujikumbushe kauli ya balozi wa marekani majuma kadhaa kabla ya mkasa huu.

     
  2. m

    mwitu JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    si wengine hatujii kingereza tafsiri kiswahili ili tuchangie
     
  3. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni kauli aliyotoa George Bush senior mwaka 1989 kuwa baada ya kuuangusha u komunist adui aliebakia ni UISLAM dah! Hapo waislam hawawezi kuielewa USA na ukitizama series ya invation kwenye Muslim majority nations since 1990 to date
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sasa umejuaje hiko kilichoandikwa hapo ni kingereza?
     
  5. B

    Bull JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atleast wameelewa kuwa kilichofanyika ni kibaya ni tafauti na hawa ndugu zetu wakiristo wengine wanaofuraia hapa kwetu. Tony Blair aiita hii film kuwa: "Laughable piece of film"

    Nilazima sasa wapinge marufuku isionyeshwe na mitandao iliyokuwepo chini ya regulation za marikani youtube, Google, nk.

    Waislam hawatokaa kimnya wanapofanyiwa ubaradhuli na mtu yoyote na kamwe hawato rubuniwa kwa sababu ya missada fisadi wanayoleta Tanzania
     
  6. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Salman Rushidie kamponda huyo Director wa hiyo filamu kuwa mtu asie na akili na filamu kuiita "Discusting"

    Wakristo wamefurahia hasa humu JF sasa jana mtu ameweka ile ya Catholic church kulawiti vitoto 360 wakawa wakali mpaka Mods wakaifuta

    America are regretting now mpaka obama ametengeneza video ya kuisafisha Gvt yake kwa hili yenye substitles za Kiarabu na Urdu
     
  7. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ... They should learn that Athari za kukashifu dini yoyote ile duniani (christian or Islam) ni kubwa na mbaya mno!
    Hata kama wanadini hao si wachamungu. Huzalisha visasi visivyokuwa na mwisho!
     
  8. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ............hata mie nimeona uvivu, mara malaria, mara Zanzibar, sijui nini ! aaah kwani cinema inaonyesha Zanzibar ?
     
  9. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,031
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kiranga aliwahi sema sana kuhusu hii Gross oversimplificatio generalization,yaani likichaa tu la huko US limebuni njia yake ya kupata umaarufu+utajiri wa chap,na nyie munamsapoti kwa kuongeza hamu ya watu kuipata filamu hiyo,kama mimi ukinichorea picha ya YESU mwenye mapembe ntakuambia tu honestly kuwa huyo ni yesu wako,,YESU wangu hana mapembe,naamini utajiona mpumbavu na utaondoka na upuzi wako!!hicho munachokifanya hapa sasa ndiyo lengo kuu la mtengenezaji/mtayarishaji wa filamu hiyo,munampa umaarufu usiomstahili,mimi niliwahi kupata picha fulani ya anayedaiwa kuwa yesu eti akiwa na MKEWE Maria magdalene,niliitazama na kuitupa pembeni kwa kuwa hainihusu,kwa kuwa nafahamu wazi kuwa YESU wangu hajawahi kuoa!!!pamoja na picha hizo kusambazwa sehemu nyingi tu duniani hazikuweza kupata wanunuzi hivyo zilipotelea mbali,tumieni vichwa vyenu vyema,Kwa hisani ya jumuiya ya waislamu wenye akili duniani.
     
  10. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,031
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Hasa kama abiria wa dini yenyewe ni kama nyinyi msiofikiri mara mbili!!kuna haja gani ya kukimbizana na kichaa??hamuwajui waamerika??hawana rafiki wa kudumu wala adui wa kudumu bali maslahi ya kudumu.
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Umesahau jambo baada ya kupata umaarufu atasakwa kuuawa na ataishi maisha ya HOFU for the rest of his life kama ilivyo kwa SALMAN RUSHDIE na yule DENISH cartoonist
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmnnhh, hivi waislam ni Zanbibar tu?
     
  14. peri

    peri JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umenena vyema sana mkuu.
    Tatizo us wanafikiri wanaweza wakawadanganya watu kwa vimisaada wanavyotoa.
    Sio rahisi kwa muislamu yoyote kuwaamini wamarekani, ukiangalia matendo yao kwenye nchi mbalimbali za kiislam yanathibitisha kauli yao.

    Kwahiyo hata watoe misaada ya namna gani as long as we ni muislam ni adui yao na hauko salama hata kidogo.
     
  15. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ............wewe unaefikiria mara mbili ndo maana ukaletewa mzaha wa 'picha' kisha ukaambiwa: huyu ndo mungu wako, nawe ukaitikia, ameeen !!
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hata mimi nimejiuliza.
     
  17. peri

    peri JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ndo mtu uwajue walivyo wanafik, wanataja zanzibar na mtwara ili waonekane walivyo wema lakini hakuna asiyejua kilicgo nyuma ya pazia.
    Us haitoi misaada ktk nchi yoyote bila kujihakikishia kuwa nao watafaidika maradufu ya misaada waliotoa.

    Swali jepesi la kujiuliza ni symboin, kulikuwa na umuhimu gani wa h.clinton kuja wakati vimitambo vyenyewe ni mtumba kutoka dowans na vinazalisha megawat chache tu zisizofikia hata 300?
    Na baada ya hapo hakuna aliehoji kuhusu dowans wala mkataba wa symbion na tanesco.
     
  18. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Mi najua kinachowauma wamarekani na watawala wa ULAYA kote ni Ukweli kuwa ISLAM is the FASTEST growing religion in WESTERN countries sasa hapa wanaishia kujifaragua kutukana Uislam japo haisadii
     
  19. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    .................kwa akili zako zoooote, unaziona hizi picha za Yesu kafunua moyo ndo huyo wa Nazareth, kughafilika kwenu ni kukubwa sana !
     
  20. peri

    peri JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wanapoteza muda.
    Wanasahau kuwa madhila wanayowafanyia waislam ndo yanazidi kuwaimarisha na kuwaamsha waislam walolala.
    Inatufanya tujue maadui wetu, mbinu zao na tabia zao.

    Na kwa wasio waislam inawafanya wapate hamasa ya kuutafiti uislam ili kujua unakitugani hasa mpaka unapigwa vita namnahiyo.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...