Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majibu ya ngoma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by dazipozi, Jan 10, 2012.

  1. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi kati ya WANAUME na WANAWAKE ni wepi wenye uwezo mkubwa wa kuhimili pressure za kusubiri majibu bbda xa kupima NGOMA?Mia
     
  2. sister

    sister JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    Inategemea na mwenendo wa mhusika.
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Majibu yanaweza kuwa mepesi.mfano tumekupima damu inaonyesha wewe huja asilika ni mzima kabisa.ila jitahidi kufanya mazoezi,pumzisha mwili wako,kula vizuri,sali sana,
     
Loading...