Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majibu ya Mwigulu Nchemba mbunge wangu nilipokuwa nachati nae kwenye facebook jana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AMARIDONG, Apr 24, 2012.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    20 hours ago
    George James

      • Nchemba umeshasain?
      • kama hujasain jitahidi usain other wise nikuambie tuu huku JImboni kwako tuna hasira sana na mwenendo wako hasa matusi na kapu la hela Mlilloenda nalo Aruumer

    20 hours ago
    Mwigulu Nchemba

      • Ni sain nini umechanganyikiwa Rafiki yangu eeeeh;;
    ·
    ·


    20 hours ago
    GeorgeJames
    o yaani hujui kinachoendelea huko Dodoma au
    o sain kukubali hoja ya kumwondoa waziri mkuu na ikiwezekanakumuondoa Mkuu wa Kaya
    o hali ni mbaya sana huku yale mambo tuliyokubaliana hayaendi na wale wafadhili wanakaribia kujitoa kwenye ule mradi wa visima vya Sunzu na Nzalala
    ·

    20 hours ago
    MwiguluNchemba
    o Sita sain,wajitoe CCM itajenga na 2015 tutashinda kwa kishindo,njaa zenu tunazijua sana hainitishi
    ·

    20 hours ago
    GeorgeJames
    o kwa nini?
    o unafurahia hali yetu?au unakula na hao mawaziri wezi?
    ·

    20 hours ago
    MwiguluNchemba
    o Tulishafanya uamizi hivyo mengine yote maigizo,usiamini kila neno unalosikia hapa Bungeni kaka zako wa Moshi wana act tuu wao wenyewe ni mafisadi wa kutupwa hukumsikiliza Lusinde kule Arumeru?/achana na Chama cha kihuni rudi CCM tukupe shavu 2015 hata ukuu wa wilaya unaweza wewe,mbona Nkuhi anasonga wewe huwezi shindwa
    ·

    20 hours ago
    GeorgeJames
    o watu wote hapa Nzalala na Ntwike tuna hasira sana namisimamo yako ya kutetea magamba Achana na ahadi zako hewa nimekuzoea tokea shule na kwa taarifa yako o na leo tunaenda Shelui kumwaga sumu haiwezekani wew ukaehuko utetee magamba sisi huku tunakula vumbi
    o hatutakubali tutawapa NCHI HII CHADEMA
    o WAMEONYESHA MWANGA
    o Kuna wananchi wa Sunzu walisema uliwatukana ,hii tabiaumeanza lini? mnafundishana na kina Lusindee eehh angalia braza siasa sio hivyoutapata shida sisi ndio wa Iramba bana
    ·

    19 hours ago
    MwiguluNchemba
    o Acha umbeya mkuu tuongelee maendeleo
    Mwiguluis typing ...

    KWA HALI HII HATUKUCHAGUI TENA KAMA HAYA NDIO MAJIBU NAAMINI HII NI TOFAUTI NA MAKUBALIANO YETU YA PALE SUNZU
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi kule ARUMERU hakuchakachua mkee wa kada mwenzie kama alivyofanya IGUNGA??????????
     
  3. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kutokana na MAGAMBA politics,yupo sawa kabisa.
     
  4. r

    rimoy Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchemba like lusinde, a stupid man
     
  5. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi Wana-Iramba, hamnaga watu wenye busara na hekima zao huko na wanaojali na kuumizwa na Matatizo ya Wananchi badala ya hawa akina Nchemba, vibaraka wa Wezi wa Mali ya Umma? Chukueni hatua, Fanyeni maamuzi sahihi.
     
  6. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,346
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Usitegemee mtu kama Mwigulu asaini kutokuwa na imani na PM kwani kwa kufanya hivyo atakuwa amemsaliti swahiba wake JK! Lakini ni vizuri kuendelea kumuelimisha ili hatimaye akijiengua CCM awe kamanda wa ukweli.
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,475
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    20 hours ago
    MwiguluNchemba
    o Tulishafanya uamizi hivyo mengine yote maigizo,usiamini kila neno unalosikia hapa Bungeni kaka zako wa Moshi wana act tuu wao wenyewe ni mafisadi wa kutupwa hukumsikiliza Lusinde kule Arumeru?/achana na Chama cha kihuni rudi CCM tukupe shavu 2015 hata ukuu wa wilaya unaweza wewe,mbona Nkuhi anasonga wewe huwezi shindwa
    ·

    Maandishi kwenye red ukisoma between lines utaona kabisa kumbe hata wao wanajua Fancy Nkuhi hana uwezo wa kuwa DC ila amepewa hicho cheo kwa vile tu yuko CCM, ndugu zangu watanzania kazi bado ni pevu.
     
  8. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tutakosea kama tukiamini hayo mazungumzo yenu mlikubaliana uyalete kwenye JF sasa yamekuwa ya umma na si yenu wawili tena.Kama ndivyo basi Mheshimiwa Mchemba ni kipofu wa imani ama ni msanii. vinginevyo kitu imani na upofu ni mambo yanayoendana maana utaamini kuwa maji yote ya bahari ya Hindi yanajaa kwenye glasi ya nusu lita pasipo kufanya jaribio hapo feri!hoyo ndiyo imani ya upofu!.Mheshimiwa JK ni kada uchwara ambaye anajaribu kutatua kero za familia yake na rafiki zake,mtu wa aina hiyo huwezi kumpa hata uongozi wa nyumba kumi kwa sababu hana upeo wa kufikiri kiasi hicho.Hawa kina Mchemba nao kawaokotaokota kwenye misururu hiyohiyoya watu wenye upoo pungufu kuliko hata yeye so tegemea miujiza kama utategemea maendeleo ukiongozwa na watu wenye umakini mdogo kiasi hicho
     
  9. dallazz

    dallazz Senior Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mungu amsamehe, maskini hajui alitendalo! muda ndo utakaomwambia.
     
  10. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    masahihisho kidogo
    hoyo
    soma hiyo
    upoo soma upeo
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwigulu hajui kusoma alama za nyakati yaani yeye bado anang'ang'ania old fashioned politics! Dr K. Mkumbo ameshajiandaa kumng'oa huko. Mimi naenda kulichukua jimbo pacha, Iramba mashariki 2015. Ni raha tupu!
     
  12. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    jamaa anakiburi sana huyu.utazania nchi ni yakwake.
     
  13. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ana akili kama mobimba yule diwani wa mtera rafiki yake lusinde the kbj.
     
  14. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli ccm ni chama cha majambazi
     
  15. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We George usikute umeacha mke singida!
     
  16. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Wananchi kuonyesha mshikamano tu, katika masanduku ya KURA dawa kuwamwaga kisha wakajipange upya. Hawana uchungu na nchi yetu bali wana uchungu na matumbo yao tu.

    Hapa ndipo pa kujua kuwa wanatufanya mabwege; hata kauli yake inadhihirisha kabisa kuwa WAKITUHONGA TUTAWACHAGUA TENA 2015. NI MATUSI KABISA HAYA!!!!

    CCM IPO WARD YA ICU MUHIMBILI inapumua kwa mipira ya Oksijen; NA MADAKITARI WAPO KATIKA MGOMO. SIDHANI KAMA ITAPONA. WANANCHI JIANDAENI KUCHIMBA KABURI. LUSINDE anatoa SANDA, NCHEMBA anatoa JENEZA, KIKWETE anatoa USAFIRI.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Magambas kama kawa.
     
  18. M

    MTK JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,830
    Likes Received: 1,555
    Trophy Points: 280
    Nchemba ni mnyantuzu ndo maana hawajali wa Iramba, narrow mindedness yake isiwavunje moyo anaganga njaa, the writting is on the Wall, aluta??
     
  19. w

    winner forever JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 1,093
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inasitisha sana,kama hujui kusoma ndugu Mwigulu hata picha huoni,Taifa linaibiwa mchana kweupe bado unatetea mawaziri wanaoshutumiwa,watch out man!!!!
     
  20. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jamani siku hizi privacy imebadili jina? au inakuwaje mazungumzo yaliozingumzwa faraghani bila ya idhni ya mwenyewe kuyaweka hadharani
     
Loading...