Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majibu ya mawaziri yanakera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CLONEY, Jun 18, 2012.

  1. CLONEY

    CLONEY Senior Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF habari za leo mi noimekuwa nakereka na majibu yanayokuwa yanatolewa bungeni na mawaziri yaani kusoma tu utekelezaji wake ni mdogo sana ulikinganisha na wanavyosoma halafu ni kama uniform kwasababu majibu yaliyotolewa mwaka jana ulkiuliza leo yatasemwa yale yale kama wimbo halafu yako kisiasa sana kwani yanapendeza kuyasikiliza na yanatia moyo lakini kwenye utekelezaji jamani mpaka naona kichefu chefu mfano leo wamegusia tena kuboresha nyumba za askari wetu majibu yamekuwa ni hayo hayo kila inapoulizwa hivi kweli kama wangekuwa wanajibu na kutekeleza hivi kweli leo bado tungekuwa tunaambiwa serikali inafanya mpango wa kuboresha makazi ya askari wake hadi lini?hakuna mengine ya kujadili kuhusu askari hao?haya hao wazamani bado je hao wanaoajiriwa kila mwaka?na wimbo huo utaisha lini?

    NB:gharama zinazotumika kutekeleza shughuli za bunge, majibu yanayoyotolewa ukilinganisha na utekelezaji wake yaani tutaendelea kwenda kwa mwendo wa kinyonga au kupiga li gwaride kila mwaka na watu wachahe wataendelea kuneemeka kwa kula mali za umma kama tunavyoshuhudia kwenye halmashauri zetu.
     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nasari kauliza waizara ya maliasiri na utalii juu ya kubadilishwa kwa ujira wa wabeba mizigo ya wataliitoka dola kumi hadi sh 6,000 ni kwa nn?


    Waziri akatoa bla bla zake kumbe Nasari anataarifa nyingine toka wizarani na akalikataa jibu la waziri sasa lipi ni jibu. Sahihi waziri akakwama na spika akamlinda atatoa jibu au ufafanuzi kesho
     
  3. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    safi sana nassari mbunge wangu..
     
  4. T

    Tyegelo Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona tatizo liko kwenye jamii yetu. Jamii yetu ni ya waongo. Utamtoa wapi waziri mkweli? Ni mara ngapi watoto hudanganywa, "usilie, ninarudi sasa hivi", wakati mzazi akijua atarudi baada ya masaa mengi! Kwenye simu ni kawaida mtu akiwa bafuni akioga kumsikia akisema, "niko njiani nakaribia kufika!" Watoto wanakua wakijua uongo ndio mtindo. jamii ya waongo itamtoa wapi waziri mkweli?
     
  5. CLONEY

    CLONEY Senior Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajamuumbua ila majibu aliyokuwa nayo nasaari yalikuwa withdrawed wakagawiwa majibu mengine lakini nassari akayakataa sasa nani aliyeumbuka hapo?
     
  6. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Toa taarifa kamili mkuu
    1. Bla bla za waziri ni zipi?
    2. Na nasari alikuwa na taarifa zipi?
     
  7. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Inaonekana watumishi wa Wizara hawapo pamoja na mawaziri wao.
     
  8. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kuna kuwaje na majibu mawili serikali moja? Wizara moja? Hapo tujue lipi jibu la ukweli na lipi lilikuwa la uongo
     
  9. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mtu kama bi kiroboto amepoteza kabisa maana ya u-spika. Anakera sana na miongozo yake isiyokuwa na kichwa wala miguu, ndio maana anasura mbaya kama wasir...
     
  10. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    inaelekea wizara haikua sure na majibu yake ya kwanza,ndio maana wakaliwithdraw..chakujiuliza hapa ni kwanini wali withdraw..ukithink greatly utaona kuna kilichojificha hapo
     
  11. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Makinda yupo hapo kuilinda ccm na serikali yake mbovu.
     
  12. m

    mamajack JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ila speaker anajibu kama ni upatu vile,kumbe wanajadili mambo ya msingi.duh,kweli wanahaha.
     
  13. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    Akili nyingine bwana? Yaani wewe mpaka hapo huoni kuna tatizo tena la MSINGI. Waziri analeta majibu, kabla ya kuyasoma ana WITHDRAW analete majibu mengine? Halafu wewe unaona that is normal? Kweli vidole havilingani, kama vile akili ni nywele kila mtu ana zake
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,185
    Likes Received: 11,468
    Trophy Points: 280
    "Wametoa Berreta, wameingiza SMG bungeni" By GodBless Lema.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,096
    Likes Received: 3,643
    Trophy Points: 280
    cloney, Tundu Lisu amefafanua kuwa ili ku-withdraw majibu ni lazima itolewe notice!! hiyo ndiyo hoja kuu iliyomtoa nishai waziri kuonyesha amebabaisha. imeelezwa na Lisu pia kanuni za bunge zinaelekeza majibu yanayosomwa na waziri shuruti yawe ndiyo aliyompatia muuliza swali. WAZIRI NA SPIKA WAMEUMBUKA!!!
     
  16. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Duuuuuuuhhhh aiseeeeeeeeeeee
     
  17. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    kitaeleweka tu
     
  18. mashami

    mashami Senior Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    T2015CDM hakuna atakayepona
     
Loading...