Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

majibu ya kikwete ya maswali haya hapa !

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mfalme Suleiman, Sep 9, 2009.

  1. M

    Mfalme Suleiman Member

    #1
    Sep 9, 2009
    Joined: Sep 7, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namshukuru Mungu aliye niweka hai leo nashukuru sana kwa kukaribishwa vizuri jamiiforum asnte sana

    majibu katika maswali ya leo atakayo ulizwa mweshimiwa ambaye mi namwita muajiriwa wetu haya hapa

    a) ufisadi nami nauchukia, ila sasa swala lipo mahakamani hatuwezi kuingilia uhuru wa mahakama tuwe wavumilivu tuu mahakama itaamua kwa haki tuu

    Wakubwa hawa wanachelewesha kesi hii makusudi ili tuone kwamba watuhumiwa wanashitakiwa.mwakani tuwachague, alafu waseme waheshimiwa hawa hawana hatia kabisa
     
  2. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2009
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Infact wasiwasin wangu ni kuwa kesi nyingi zita drag hadi uchaguzi halafu mtu anachiliwa akagombee tena kwenye jimbo lake. Zingine hazijaguswa kabisa eg Chenge na Chenga zake.
     
Loading...