Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majibu ya Jack Zoka yana utata!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Haki sawa, Jul 9, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. H

    Haki sawa JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Kwa mujibu wa gazeti la The Citizen la leo naibu mkurugenzi wa Usalama wa Taifa aliyetuhumiwa na CDM jana kuwa yeye anasimamia operesheni ya kuangamiza viongozi wake amejitokeza na kutoa majibu yafuatayo;

    But in a quick rejoinder, Mr Zoka dismissed the allegations, saying that Chadema officials were just playing politics and he would ignore them since he was not a politician but a civil servant working for a State organ.
    “Dragging my name into their claims is sheer nonsense…. all these people are doing is play politics by way of looking for easy punching bags. I’m doing my work as guided by principles and procedures,” Mr Zoka said



    maswali ya kujiuliza;
    1. Kanuni zinasema je kuhusiana na ni nani anapaswa kuongea na vyombo vya habari
    2. Ametoa wapi mamlaka ya kutoa tamko kama kanuni hazimpi ruhusa
    3.Kwanini kajitokeza haraka hivyo wakati Mkuchika ambaye ni waziri wake kasema kuwa jambo hilo ni kubwa na haliwezi kusemewa semewa ghafla.

    Ninavyoona huyu jamaa anaharibu heshima ya Idara , na ndio maana CDM wanaweza kuipata mipango yake na kuiweka hadharani ,
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyu Zoka ni mara ya pili anajitokeza na kujibu tuhuma za Chadema. Nakumbuka mara ya kwanza ilikuwa ni baada ya uchaguzi wa 2010.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kimsingi hajakataa kuagizwa kufanya kazi hiyo, bali amesema anafanya kwa kufuata STK(Sheria, Taratibu na Kanuni!)
     
  4. Rabin

    Rabin Senior Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kwani hii nchi ya Usalama wa Taifa? kwanini hawa watu wanatuona wananchi ni wajinga kiasi hicho?
    Huyu ZOKA ni nani yeye nchi hii zaidi upumbavu wa kidunia anaoufanya? KUNA SIKU NAYE atakuwa marehemu tu, MUNGU YUKO
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Tuendelee kutafuta cheap popularity.
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    dili.....
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama kweli kajibu hayo ndio majibu sahihi kwa mtu wa intelijensia hajajibu kisiasa bali kikazi zaidi
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Migomo imeshindwa kutusaidia sasa tumeanza kutafuta mchawi.
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    There you are PakaJimmy,
    Kwakuwa hajakanusha kupokea maelekezo ya kufanya kazi maalum ya kuwa-limboka viongozi wa Chadema basi bado hiyo statement haitoshi kumkwamua katika tuhuma hizo.

    Kwakuwa hata RO mkurugenzi mkuu wa TISS naye anafanya kazi ofisi hiyo hiyo ya state organ kama zoka anavyodai, kwanini asituhumiwe yeye ambaye ndiye boss badala yake naibu wake ndiye atuhumiwe? hapa inaonekana zoka ndiye kichaka cha uhalifu ndani ya TISS.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    bad language.... uko upande wa chadema na ndio maana unasilikiza na kuamini ya upande mmoja tu
     
  11. N

    NALO LITAPITA JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuhuma zilizoelekezwa kwake ni ngumu mno ukizingatia unyeti wa chombo husika.zoka kusema kwa wepesi hivyo nukukiri kwamba hiyo mipango alikuwa anairatibu sasa amejkurupushwa na sasa ameshindwa kujibu
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Chama cha siasa kujiingiza kwny malumbano na vyombo vya ulinzi na usalama ni dalili za kupoteza mwelekeo
     
  13. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ..Na siku ile aliongea utumbo bin pumba nakumbuka sana,.
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Jack Nzoka asifikiri ataendelea kutesa watu kwa style hiyo hiyo milele lakini ipo siku atakuja kujuta milele
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    ni ngumu kama lingekua taifa makini...otherwise ni upepo tu
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Yeye ni mtumishi waserikali katumwa kuua basi ataua, hiyo ndiyo maana yake kajibu vizuri sana.
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Zoka, Nyoka,Joka wote ni ndugu ni viumbe hatari sana hapa duniani lakini mwishoni watagongwa vichwa wafie mbali
     
  18. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli anaijua kazi yake, atuambie ilikuwaje ndege ya kijeshi imetoka nchi nyingine ikaja ikabeba Twiga na kuondoka bila serikali kujua na inakuja kujua kupitia wabunge? Yeye kama mkuu wa Usalama wa Taifa alikuwa anajua au alikuwa hajui? Na kama alijua alichukua hatua gani kulizuia lisifanyike?

    Anyamaze kimya ache mahoka.

    Anachefua.
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,334
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Hapo umesema mkuu.
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huyo cjui nzoka, kikwete na majambazi menginemengine humo serikalini, ni vapour mbele za MUNGU! Waache watambe duniani, maana mbinguni hakuna hata ajuaye kama wanaexist!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...