Majibu ya interview.,Tume ya Ajira Utumishi wa Umma

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by M-bongotz, Aug 15, 2011.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Wale wadau waliofanya interview tarehe 11 na 12 July kwa nafasi za kazi zilizotangazwa na tume ya Ajira za utumishi wa umma, majibu yametoka na wajionee wenyewe hapa au kama una ndugu yako amebahatika basi umjulishe.
     

    Attached Files:

  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 15,428
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Thanks kwa taarifa.
     
  3. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengne simu zetu hazisomi pdf jamani. Tusaidieni
     
  4. S

    Sanga n. Senior Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa taarifa mkuu, tuzd kujuzana kadri iwezekanavyo. All da best kwa waliochaguliwa. Thx
     
  5. kibakwe

    kibakwe JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Asante sana mkuu
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,430
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    OFISI YA RAIS
    SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
    Kumb. Na. EA.7/96/01/A/30 15 Agosti, 2011
    KUITWA KAZINI
    Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma inapenda kuwaarifu waombaji kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili kuanzia tarehe 11 hadi 12 Julai, 2011 kuwa walioorodheshwa katika tangazo hili wamefaulu usaili na wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri kama ilivyoonyeshwa katika tangazo hili. Aidha, wanatakiwa kuripoti katika vituo vyao vipya katika muda ambao umeainishwa katika barua zao za kupangiwa vituo vya kazi wakiwa na vyeti halisi (Originals) vya masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya ajira. Barua za kuwapangia vituo vya kazi zimetumwa kupitia anuani zao.
    [TABLE="class: MsoNormalTable, width: 834"]
    [TR]
    [TD="width: 63, bgcolor: transparent"]
    Na.
    [/TD]
    [TD="width: 216, bgcolor: transparent"]
    MAMLAKA YA AJIRA
    [/TD]
    [TD="width: 255, bgcolor: transparent"]
    TAALUMA/KADA
    [/TD]
    [TD="width: 300, bgcolor: transparent"]
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 63, bgcolor: transparent"]
    1
    [/TD]
    [TD="width: 216, bgcolor: transparent"]
    LAW SCHOOL OF TANZANIA
    [/TD]
    [TD="width: 255, bgcolor: transparent"]SENIOR LECTURER
    [/TD]
    [TD="width: 300, bgcolor: transparent"]1. GABRIEL S. MNYELE
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 255, bgcolor: transparent"]LECTURER
    [/TD]
    [TD="width: 300, bgcolor: transparent"]1.EDWARD P. CHUWA
    2.KISAKISA KIWARA
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 255, bgcolor: transparent"]ASSISTANT LECTURER
    [/TD]
    [TD="width: 300, bgcolor: transparent"]1.IMAN BARAKA KADUMA
    2.EMIL D.J. LUKIKO
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 63, bgcolor: transparent"]
    2
    [/TD]
    [TD="width: 216, bgcolor: transparent"]
    GOVERNMENT CHEMIST LABORATORY AGENCY
    [/TD]
    [TD="width: 255, bgcolor: transparent"]CHEMIST II
    [/TD]
    [TD="width: 300, bgcolor: transparent"]1.JEHOVA F. MGONJA
    2.HOSEA A. HOSEA
    3.KAGERA Z. NGWEISHEMI
    4.KAIJUNGA T. BRASSY
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 255, bgcolor: transparent"]CHEMICAL LABORATORY TECHNOLOGIST
    [/TD]
    [TD="width: 300, bgcolor: transparent"]1.DIDAT S. KAMAZE
    2.ROBERT SID NDIMBE
    3.ANTHONY A. MBALUKA
    4.HARID SAID
    5.AMOUR SULEIMAN
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 63, bgcolor: transparent"]
    3
    [/TD]
    [TD="width: 216, bgcolor: transparent"]
    EASTERN AFRICA STATISTICAL TRAINING CENTRE
    [/TD]
    [TD="width: 255, bgcolor: transparent"]ASSISTANT LECTURER (STATISTICS)
    [/TD]
    [TD="width: 300, bgcolor: transparent"]1.PATRICK K. MWANAKATWE
    2.ZAINAB HASSAN
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 255, bgcolor: transparent"]TUTORIAL ASSISTANT (MATHEMATICS)
    [/TD]
    [TD="width: 300, bgcolor: transparent"]1.JOHN M. BUZZA
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 63, bgcolor: transparent"]
    4
    [/TD]
    [TD="width: 216, bgcolor: transparent"]
    MAMLAKA YA VIWANJA VYA NDEGE
    [/TD]
    [TD="width: 255, bgcolor: transparent"]ENGINEER TRAINEE (ELECTRICAL)
    [/TD]
    [TD="width: 300, bgcolor: transparent"]1.JOSEPH MWITA
    2.HENRY R. KURWA
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 255, bgcolor: transparent"]STATISTICIAN II
    [/TD]
    [TD="width: 300, bgcolor: transparent"]1.NASIB ELIAS
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 255, bgcolor: transparent"]HUMAN RESOURCES OFFICER
    [/TD]
    [TD="width: 300, bgcolor: transparent"]1.MGESI JUMA MACHERA
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 255, bgcolor: transparent"]SUPPLIES OFFICER II
    [/TD]
    [TD="width: 300, bgcolor: transparent"]1.GAUDENCE TEMBA
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 255, bgcolor: transparent"]WEBMASTER
    [/TD]
    [TD="width: 300, bgcolor: transparent"]1.EMMANUEL T. MBWAMBO
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 255, bgcolor: transparent"]SYSTEM ADMINISTRATOR
    [/TD]
    [TD="width: 300, bgcolor: transparent"]1.VICTOR JUSTICE
    2.NSHABIMANA CHAMGOBA
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 255, bgcolor: transparent"]NETWORK ADMINISTRATOR
    [/TD]
    [TD="width: 300, bgcolor: transparent"]1.CHRISTOPHER C. MTOVE
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 255, bgcolor: transparent"]ASSISTANT MASHALLER
    [/TD]
    [TD="width: 300, bgcolor: transparent"]1.ZANABIUS MWIMBA
    2.HAMIS A. SHEMWETA
    3.DENIS KINYANGA
    4.CHRISTOPHER P. NYALUSI
    5.JAPHET C. MTOKA
    6.JAMES P. MBWIMBO
    7.BEDA MMBANDO
    8.JEFF W. SHANTIWA
    9.FADHILI MEENA
    10. CHARLES ALOYCE COSMAS
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    X. M. Daudi
    KATIBU


    NB: Tangazo hili linapatikana katika tovuti zifuatazo:

    www.utumishi.go.tz na www.pmoralg.go.tz
     
  7. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Tukusaidiaje?Be serious tafuta PC ilipo upate hizo taarifa kama ni muhimu kwako.Acha uzembe na manung'uniko yasiyo na sababu
     
  8. M

    Malova JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 758
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    sengwili
     
  9. M

    MDAI HAKI New Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale ambao cmu hazisomi nunueni moderm,ili muwe upated.
     
  10. a

    andrewdennis72 New Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waliopata kazi msisahau wadau wengine ambao hawana kazi.
     
  11. B

    Baba Dia Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmelonga kweli haswa,bila hvyo feedback itakuwa loose
     
  12. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 980
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    hongereni mliopata kaz mpya
     
  13. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 1,435
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 48
    Lini watatoa majibu ya interview iliofanyika tar 30 march ya NIDA?.
     
  14. brazakaka

    brazakaka JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi jamani kuna anayejua ile interview ya NIDA kuna walioitwa tayari?
     
  15. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,187
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 38
    NIDA tayali mkuu,watu wako vitengoni..washapelekwa training ya kufa mtu na saiz washanza na kazi!wameanza kutengeneza vitambulsho vya uraia kwa wafanyakaz wa umma ambao data zao n rahs..so vijana wako mzgoni
     

Share This Page