Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majibu ya interview: Nhif

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by markj, Aug 29, 2012.

  1. m

    markj JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    wadau week iliyoisha nhif walimaliza interview kwa wanaotafuta ajira pale kwa nafasi tofauti tofauti, je? walitangaza watatoa majibu lini? mana wengine tumezoea interview za majibu hapo hapo kwa mashirika haya ya umma mfano TRA,TANAPA N.K! sasa kwa nhif inakuwaje? au ndo wanasahihisha kwa umakini wa hali ya juu. kwa anayefahamu anisaidie kujua hili
     
Loading...