Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majibu ya huyo jamaa wa kaimu commission wa community development bikira mushi mmeonaje wana jf ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Blessing, Apr 20, 2011.

  1. B

    Blessing JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo jaama avai hata kidogo ndio watu hawa wanatakiwa kufukuzwa kazi.... anajikanyanga kanyaga kwenye majibu huko TBC aibu ?? COMMENTS please
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Sasa hapo umetuomba comments juu ya hoja gani?, tupe mfano wa swali aliloulizwa na jibu alilotoa ili tutoe comments otherwise angalia hasira za foleni ya jana zisikuishie, hii ndo comment yangu.pasaka njema.
     
Loading...