Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majibu ya hovyo hovyo bungeni.....!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shagiguku, Jul 21, 2011.

  1. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wadau hali mnavyoina kwa sasa katika bunge letu,
    je kuna mwelekeo kuwa majibu ya hovyo hovyo yatakuwa yamekoma..?
    je, kuna namna yoyote ama dalili kuwa kuna siku zitakuja kupingwa ndindo katika bunge letu hili...?
    je, ni kweli kuwa bunge letu hili limekosa adabu na nidhamu...?
     
Loading...