Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majibu ya Chadema baada ya Uchaguzi wa Igunga

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee wa Posho, Aug 6, 2011.

  1. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Ni vigumu kuchukua jimbo lillilokuwa linashikiriwa na Chama Kingine
    2. Kulikuwa na Ukiukwaji Mkubwa wa Sheria za Uchaguzi
    3. Kumefanyika Uchakachua Mkubwa sana,kura za Chadema zimeibiwa
    4. Msimamizi wa Uchaguzi kapendelea sana CCM
    5. Vijana wetu tuliowatoa Tarime na Bavicha hawakua makini
    6.Kitendo cha CUF kusimamisha mgombea kimegawa kura hasa za Chadema
    7.Watu wa Igunga bado hawajui Mageuzi ya Kweli
    8.Mgombea wetu alikua hana sifa za kutosha!
     
  2. A

    Amanyisye Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaonekana mshachakachua kabla hata hamjaenda kwenye uchaguzi!
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uchakachuaji tayari mpaka sasa!
     
  4. L

    Libaba Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Great thinkers huonesha njia mwafaka pale penye kutatiza.je hizo sababu wewe upande wako uko wapi na je kipi kifanyike? Je umeanzisha thread ili tujadili au kuchangia nini.Shule yako isiishie kwenye vyeti ulivyonavyo nenda mbali zaidi. Great thinkers huonesha njia na si kuanza thread tu ili mradi tu kuonekana umeanzisha mjadala. Chambua hoja ili wachangiaje tupate mahala pa kutofautiana au kukubaliana.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sasa hapo kuna sababu ya kufanya uchaguzi?
    Tuambie na ccm wakipigwa chini Igunga watakuja na jibu gani?

    1. Kifo cha Sheikh Yahya kina impact kubwa kwa sisiem
    2. Kumbe Rostam ndiye katuua
    3. CHADEMA wachonganishi, wametusingizia mafisadi mpaka watu wametunyima kura
    4. Makamba alikuwa mtu muhimu
    5. Mafuta ya taa yametugharimu
    6. Tujipe moyo 2015 tutamsimamisha mwaarabu
     
  6. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nionavyo mimi,CDM kushinda itakuwa vigumu kwa sababu kuu moja ambayo ni kwamba CCM wanajiandaa kutibu majeraha waliyonayo ndani ya chama chao,najua kwa sasa kamati ya ufundi ikiongozwa na mtalaam mkama iko kazini ikifanya situational analysis.Mbinu zote zitatumiwa pamoja na wizi wa waziwazi na vitisho vya kutosha kwa sababu wana dola.Hivi wakiiba kura au kumlazimisha mkurugenzi atangaze vinginevyo kuna yoyote atakayevumilia kufuatilia? jibu hakuna,nawafaham watanzania bado waoga kiasi kwamba kama ni maandamano yataishia siku moja tu ambapo watu kadhaa watakufa na viongozi wa CDM WATAKAMATWA NA HABARI KUISHIA HAPO na kuwacha CCM wakijigamba kupata ushindi wa kishindo.Kwani Arusha ilikuwaje? kwa hyo mi nawaonea huruma wapinzani kwa sababu wanashindana na mbogo aliyejeruhiwa anayejaribu kutibu majeraha yake
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CHADEMA kuchukua jimbo la Igunga will be a very good bonus. Lakini kitendo cha CHADEMA kuwa na uwezo/uthubutu wa kusimamisha mgombea kwenye kisiki cha CCM kwangu mimi inatosha kabisa. Huko nyuma situation kama hii ungekuta CCM wanatoa maneno ya kejeli dhidi ya vyama vya upinzani lakini sasa hivi wameshika adabu maana wanaume wameingia kazini. For years CCM wamekuwa kama sikio la kufa-hawasikii na naweza kusema wamekuwa very arrogant. That's why I like what CHADEMA is doing - teach ccm a lesson that 'cheo ni dhamana' and no political party has the title deed ya Tanzania. You mess up, & you're thrown to the dogs!

    GO GO CHADEMA.
     
  8. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    acha ujinga!
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Igunga itakwenda chadema
     
  10. e

    ebrah JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unajua kujitambulisha kuwa wew kilaza haipendezi
     
  11. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hakuna matata igunga itakwenda upinzani.
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Guys, sio kukaa ofisini na kutabiri kilamtu kwa nafasi yake na uwezo wake ajitahidi kuelimisha tusije pata fisadi au pandikizi
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    ujinga gani wakati jamaa anasema ukweli sasa hivi kinachotakiwa ni cdm kuwa makini na kuachana na tamaa na uroho wa madaraka..

    mpaka kesho sina imani na vyama vya siasa tena kwa kile kilichotekea kwenye bajeti ya wizara ya uchukuzi..again i'm fed up with tz politiksi..
     
  14. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sisiem wamepoteza imani kwa watanzania bila kuchakachua jimbo haliendi kwao
     
  15. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CDM kushinda igunga itategemea ni kwa kiasi gani wamelemewa na ufisadi wa CCM, kama wanaridhika na ufisadi huu ni wajibu wao kubaki na ccm na mateso yao kwa zaidi ya miaka 50. Wakiwa wamechoka na mateso ya miaka 50 tokanayo na uongozi wa CCM wataamua kubadilisha historia yao kwa kuchagua CDM.
     
  16. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kazi ipo ati!
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    kweli wazee wa magamba a.k.a wazee wa maamuzi magumu hawashindwi kutuambia walipa kodi upupu huu!
     
  18. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    unafukilia ki mn.ge mse nge tu. Na akili zako ni z ku download.
     
  19. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Peopleiz power.
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,534
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280

    Nakuunga mkono, wasicheze na Nyati aliyejeruhiwa hugeuka kuwa Mbogo!
     
Loading...