Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majibu kwa waliombaga nida(mamlaka ya taifa vitambulisho)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mchakachuaji, Oct 18, 2011.

  1. m

    mchakachuaji Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwajuza wadau wote waliofanya interview mara 2 Mamlaka ya Taifa ya Vitambulisho (NIDA) MAJIBU YAMESHATOKA na waliofaulu wameshapigiwa simu jana na leo, so kama hujapigiwa simu consider urself unsuccessful au uombe baadhi yao wasiende ili uitwe wewe.
     
  2. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 757
    Trophy Points: 280
    Hawa watu wamechakachua majina na ukweli ni kuwa UDINI umetawala process nzima.Najua wapo watakaonipinga kwa kuzungumzia udini lakini kama unataka kuamini waambie wathubutu kuweka majina ya walioitwa hadharani ndio mtaamini nilichokisema.Pia,walitangaza nafasi 68 za RO II,but wameitwa 40 only.Huu ni uhuni na mizengwe.Wandugu hizo ndo za jikoni.Muulize ndg yako anaefanya pale ndo utaamini.
     
  3. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 757
    Trophy Points: 280
    Majina kwa nani aitwe na aachwe yanachakachuliwa palepale NIDA.Kuna mama pale anaeshughulikia suala hili ndie anaeamua nani aitwe na nani asiitwe bila kuzingatia majibu alioyapokea kutoka sekretarieti.Kigezo ni sababu niliotaja awali.
     
  4. P

    Papizo JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,230
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    So wewe hujaitwa mkuu au imekuwaje??
     
  5. P

    POLITE MAN Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu mi ningependa kupata ufafanuzi kwa alie tayari kufanya kunipatia, tunaposema udini tunamaanisha vipi , je kuwa wale wlioajiliwa wote wanadini moja au wale wafanyakazi wa zamani wa palewote wana dini moja, kama atuna uwakika na tunayo yazungumza basi tusiwe tunandika apa kwasababu hii itatujengea dhana mbaya kwenye maindi zetu, Tumesikia kuwa UDOM kuna udini leop tena NIDA, Lakini tukumbuke kuwa kuna jamii ya watu apa nchini toka miaka ya nyuma sana wanalalamika kuwa serikali ina udini, mi nashindwa kuelewa Naomba ufafanuzi wanajamii
     
  6. P

    POLITE MAN Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa tanzania tujijengee dhana ya kukubali kushindwa,kama umshindwa jipange na tufight kwa nafasi zijazo, ivi leo ungekuwa wewe ndio umeshinda nafasi iyo ungelumu ivo unavolaumu? tujifunze mazuri kutoka kwa wenzetu mfano leo hii arsenal ikefungwa wenger maramoja anakubali kuzidiwa ujanja na utamsikia akisema tunajipanga kwa mechi ijayo lakini nadra sana kumsikia akimlaumu refa au chama cha soka cha uingeleza, kinyume na kwetu ukiona yanga au simba imefungwa basi lawama kwa refa au TFF, dhana hii inahamia ssa ata kwa wasomi wa tanzania, jua kwamba hata mkiwa mnashindana watu wawili kwenye interview kuna uwezekano mwenzako ndio atakaeshinda na sio wewe.TUKUBALI KUSHINDWA
     
  7. jipitishe

    jipitishe Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuzingatie ya polite man jamani cha ziada tujipange kushinda usaili na sio kulalamika.
     
  8. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 757
    Trophy Points: 280
    Lol! I congraturate those winners.Mi sikuomba hizo kazi kwan ni mjasiliamali hapa Kisarawe.But my cousin aliepata hapo ameshangaa kuona UDINI wa hali ya juu sana.Karatas nzima ya watu walioitwa ukiingalia inasikitisha.Vijana mtake msitake udini utatumaliza, inahitajika mjadala wa kitaifa na sio jazba kwa anaesema ukweli kuwa udini unatawala process nzima ya ajira.Lakini kama vijana lazima mfight ili process nzima ya ajira iwe huru na haki.La sivyo kama huna mtu na sio kutoka kundi fulan utazeeka bila kupata kazi huku ukiwapongeza wenzako kwa kupata kazi.Tafakari chukua hatua.
     
  9. c

    cslab Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa mdau anayehusika hapo nida, atupe taarifa kama majina yatawekwa hewani, nakumbuka walisema majina yatatoka kwenye magazeti, natumai yatatoka, au mpaka kieleweka hapo tume ya utumishi.
     
Loading...