Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji ya shingo Great thinkers

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbimbinho, Oct 5, 2009.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,415
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Kwanza kabisa nianze kwa kusema Shikamooni nikiamini wengi wa member ni watu wazima na wenye heshima na familia zao. Mimi bado ni kijana wa miaka 21 na nipo chuo kikuu mwaka wa pili. Nisirefushe sana maelezo, kisa changu ni hiki,

    Miaka kadhaa iliyopita nilipokuwa sekondari nilikuwa na msichana ambaye tulipishana kidato kimoja, na ndiye alikuwa msichana wangu wa kwanza, nami nilikuwa wake wa kwanza, kwa maana kwamba alikuwa bado bikira.
    Nafikiri wengi kama haijawatokea basi mmesikia jinsi mpenzi wa kwanza anavyokuingia moyoni, labda kwa sababu ya ugeni wa fani. Nilitokea kumpenda sana yule binti na nikawa sisikii wala sioni kwake. Tatizo likaja pale alipogundua kuwa nampenda sana, basi akaanza kuniletea pozi nyingi zisizo na mpango. Mara ataibuka tu na kusema, nafikiri tuachane, kwa sababu kama, anataka asome sana, mara hatuwezi changanya mapenzi na elimu, mara mimi ni kiongozi wa dini hapa shuleni hivyo natakiwa kuwa mfano au kuna mtu anampenda, na sababu zisizoeleweka, mimi nikawa naona kuwa kuna kaukweli ndani yake, lakini ilikuwa ngumu kukubali kwa kuwa tayari alikuwa ndani ya moyo wangu, na ingawa nilikuwa mwanafunzi niliweka nadhiri kuwa sitakuja mwacha.(Tuliishi vile bila kukutana kimwili hadi siku moja akaniuliza kama nilikuwa kamili, nikamjibu kuwa wakati wake ukifika atajua.) Basi nikawa nasononeka sana hadi wakati mwingine nikawa napoteza uzito kwa kumuwaza, na uwezo wangu darasani ukawa unashuka, kila nikimfuata anakataa hadi inapotokea marafiki zangu wanapomfuata na kumbembeleza ndipo anakubali. Hii imetokea zaidi ya mara moja . Siku moja mmoja kati ya rafiki yake alinionea huruma na kuniambia kuwa huyo msichana wangu alikuwa anafanya vile pale tu anapojisikia, yaani akiamua kunikondesha ananikondesha, alikuwa anawaambia wenzake ngoja nimchemshe flani, ilikuwa kama aina ya mchezo wake kwangu, hivyo akanishauri niachane nae, lakini bado nilishindwa hadi nilipomaliza kidato cha nne na kuondoka shuleni ndipo nilipomsahau.

    Sasa nipo nje ya nchi ninasoma na imetokea mimi na yule binti tumeanzisha upya mawasiliano tu, siku moja wakati tunaongea nikamuuliza kiutani kwamba alikuwa anaonaje kama turudishe uhusiano wetu??, binti wa watu akakubali bila matatizo, na kwa sasa anaonesha mahaba haswa, haipiti saa kani sms au kupiga kabisa, isitoshe amemwambia mama yake kuwa tumerudiana. Sasa hapo ndipo linapokuja tatizo kwani nilikuwa namtania tu na isitoshe nina mpenzi kwa sasa ambaye tunapendana kiukwelia kwelia.Kumwambia nilikuwa namtania naogopa maana sijui itakuwaje, mbaya zaidi katika maisha yangu huwa najisikia fedheha sana pale nimuonapo mwanamke akillia achilia mbali nikiwa chanzo.

    Ndugu zangu najua nilikosea pale nilipotania kwani nilijua atakataa kwa kuwa alishawahi niambia hanipendi, Naombeni msaada wenu, akili imestaki.((
    Kumwambia siwezi na kuendelea kukaanalo siwezi maana nahisi namsaliti mpenzi wangu.
    Msaada wana JF.
     
  2. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kamsimulie mzazi wako...
     
  3. C

    Consultant JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,909
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    You are not serious
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh! Pole sana Mkuu, Kaa, Fikiria uchukue uamuzi wa Busara, kama unampenda huyo uliye naye sasa hivi basi achana na huyo binti wa zamani coz utakuja kuumia siku ukija gundua kwamba si Bikira tena.
     
  5. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Marahaba.... na zingatia masomo achana na mapenzi mpaka wakati wako utakapofika.Haya kafanye assignments.
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...mbona rahisi sana,

    mwache aubebe msalaba wake wa kilio, mpigie simu mwambie "siku ile nilipokwambia turudiane nilikuwa nakutania!"
     
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Muulize kasahau nini kwako tena?..si alikuwa hakutaki?
     
  8. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #8
    Oct 5, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Naona umekazania mwili ambao utazikwa na kuoza ikabaki mifupa, umeisahau roho yako itakayodumu milele yote Jehanam kama utakufa katika uasherati! Katafakari: Nini hatima yako ukiwa unahamisha uasherati toka kituo kimoja hadi kingine na mara mauti yatakapokufika?
     
  9. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Shikamoo mkuu. Mtu ana miaka 21 kwa hiyo wakati wake ni upi? Na wewe ulianza mapenzi na umri gani?
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hiyo idea, ila napata wasiwasi sasa kwamba we tutatumia nguvu nyingi kudadis ishu ya kutunga

    Namshauri kama ana nia ya kweli basi, basi apunguze hadi characters 200
     
  11. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sijui vijana wa sasa lakini wakati wetu ulikua unamaliza masomo yako ndipo sasa uanze haya mambo.Wakati kabla hatujamalizia mafunzo ya mgambo pale Tabora kuna kijana alianza kujihusiha na mapenzi ambayo yalimsababishia kuharibu masomo yake,Ndio maana namshauri kijana azingatie masomo
     
  12. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,415
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280


    Ofcoz sio bikira tena, dada'ake ambaye ni rafiki yangu sana ndiye aliyeniambia.
     
  13. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,415
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280


    Ni kweli ulichosema, lakini kwa sasa nafikiri ndo muda muafaka wa kuanza kujifunza haya mambo, na sidhani kama nyakati hizi zinaweza kwenda kikarne ya 20, mambo yanabadilia as tekinolojia hadi kwenye mapenzi siku hizi.
    Ba kuhusu asignment, nshafanya zote currently)
     
  14. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,415
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280


    Duh! I wish wud b tht simple, but thank you mkuu, I will try it. Ingawa sometimes nafikiria kubadili namba ya simu, lakini inaniwia ngumu kwa kuwa ni namba itumwayo na watu wengi sana muhimu kwangu.
     
  15. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,415
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280


    Nilisha muuliza kwanini kakubali kirahisi wakati alishasema kuwa hakunipenda, akadai kuwa ulikuwa ni utoto na kwa sasa amekuwa na anajitambua.
     
  16. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,415
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280


    Muinjilisti Buchanan, nafikiri hukunielewa, ni kwama sikuwahi kutana kimwili na yule binti na sitathubutu ndio maana nimeomba msaada wa namna ya kumdisi, ningeweza hata kunaniihii nae as kupooza machungu na kulipa kisasi as many friendz used to tell me, but naona kama ni ujinga.
    Na isitoshe sijui mienendo yake as we are far apart from each other.
    Ninampenda mpenzi wangu peke yake)
     
  17. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,415
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280


    Ahsante MwanaFA kwa msaada wa jibu. Nafikiri huu ndo umri wenyewe maana tukisema tusubiri ndo matokeo yake kudondokea kwa uhusiano usiosahihi maana wrngi huwa na papara katika kuchagua,
     
  18. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achana na tamaa ...huna uhakika na maisha yako ya kimapenzi...!!
     
  19. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,415
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280


    Mwana sikulazimishi kuamini, nimeandika habari ndefu ili iwezeeleweka vizuri, lakini ni ukweli mtupu.
    Wakati mwingine nampotezea kujibu sms zake au simu, lakini ataendelea kupiga na kutuma hadi najisikia vibaya hivyo kuamua kumjibu.
     
  20. KIFARU

    KIFARU Senior Member

    #20
    Oct 6, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 172
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,ila kwa ushauri zaidi achana na mambo ya mapenzi,na maisha hayana kuchelewa,na uamuzi mzuri unafanywa na aliyekomaa kiakili,mapenzi yanaharibu maisha 99%,huo uhusiano unaosema sio sahihi hata ukianza mahusiano ukiwa na 13yrs hadi 24yrs utakua unafanya uchaguzi na maamuzi yasiyokua sahihi kwa sababu ya ukomavu wa kiakili,kila kitu kina muda wake,mapenzi yako na huyawezi maliza,mapenzi hayana formula,mkuu soma sana kisha ukishakomaa akili utamwomba Mungu akujalie mke bora,mtazamo wangu tu
     
Loading...