Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji ya moto na wanawake!!

Discussion in 'JF Doctor' started by gwaks inc, Aug 13, 2011.

  1. g

    gwaks inc Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ktk uchunguzi wangu mdogo nimegundua wanawake wakienda kuoga hupendelea kuwa na maji ya moto sana pembeni!wadau hii inatokana na nini??msaada kwenu
     
  2. C

    Consultant JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,920
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Hapa unaweza usipate majibu sahihi. Kwanini usiwaulize hao ''wanawake wengi'' uliowafanyia uchunguzi?
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hapa unapata picha uchunguzi huu ulifanywa uswahili, unaona dizaini mtu kabeba ndoo na kikopo anaelekea bafu la magunia au makuti urefu size ya picha za passport.
     
  4. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hypothesis inasema wanaosha sehemu za siri...... but lets carry on with a research to verify if its true
     
  5. i

    iMind JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,838
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Former G-Friend wangu aliwahi kuniambia kuwa anatumia maji ya moto ku supress hamu ya mambo fulani. Hivyo kama haja do na anasikia hamu, anachukua maji ya mato na kumaliza haja. Ni staili fulani ya kujichua.
     
  6. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ana punguza hamu ambayo haikukamilishwa na partner alyekuwa naye usiku. Kama ni mkeo ongeza juhudi, hilo kopo la maji ya moto hutaliona tena
     
  7. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo kama mkeo anatumia kila siku ni kwamba hatosheki? sidhani..naamini ni kwa ajili ya kujiswafi ndani..
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani wanaume mbona mnajiju wenyewe hamsubiri wanawake au ndio KIU kimewashika mnatakakujua upesi upesi?
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huwa tunasikia baridi ndo maana tunatumia maji ya moto
     
  10. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    haya kashafika ulingoni mama ushauri...... Mwaga mboga mama tujue.
     
  11. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    baridi mwili mzima au kunako?
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Akiosha huko na majiya moto ndo hupewi k kabisaa nyege zote zinakuwa zimeisha ukiona hivyo muwahi na maji yamwage hata ulambe saa zima hazirudi ngoooo
     
  13. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Chezea gspot wewe.
     
  14. wende

    wende JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sure,nami nimeshuhudia ata my House girl is doing the same,,,kulikoni??
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    ah! jamaa ushampiga shoka beki tatu wako weye.....duh!
     
  16. g

    gwaks inc Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hawatoi majibu ya kuridhisha
     
  17. g

    gwaks inc Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ngoja tuendelee ku do mo research!
     
  18. g

    gwaks inc Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kidogo naanza kupata mwanga!
     
  19. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi nimeona baadhi ya wanaume wanaenda na hivi vikopo vya maji ya moto,sasa sijui mnavitumiaje?
     
  20. g

    gwaks inc Member

    #20
    Aug 13, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    barid ktk sehemu nyeti pekee?
     
Loading...