Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji ya Lady Jay Dee yamepigwa stop!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lizzy, Jan 12, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Mamlaka ya udhibiti wa Chakula na madawa TFDA jana imetoa tamko la kuzuia utumikaji wa maji ya Lady Jaydee mara moja baada ya taratibu za usajili wa maji hayo katika mamlaka hiyo kutofuatwa.

    Kwa mujibu wa taarifa kutoka kwa wahusika mamlaka hiyo imetoa agizo kwa kampuni inayotengeneza maji hayo A-One products & Bottlers ambayo ni kampuni tanzu ya Mohammed enterprises kuzuia na kutengeneza pamoja na kurudisha kiwandani chupa zote zenye maji hayo
    Taarifa hiyo ilisema maji hayo ya Lady Jaydee yalizinduliwa siku ya Alhamisi iliyopita katika ukumbi wa mikutano wa hoteli ya Paradise jijini bila kufuata tarartibu husika za usajili wa bidhaa zozote zinazolika ama kunywewa.

    Taarifa zaidi kutoka kwa wakurugenzi wa mamlaka hiyo ya chakula na madawa inasema mbali ya kuamuru chupa hizo kurudishwa mamlaka hiyo imetawanya sehemu mbali mbali wakaguzi wake ili kuzuia usambazaji au uuzaji wa chupa ambazo tayali zilishaingia sokoni au kwenye maghala ya kuhifadhi vitu.

    Ni kosa na hairuhusiwi kisheria kwa mtu yeyote kuzindua, kutawanya au kuuza bidhaa ya chakula ama kinywaji bila kupata idhini ya mamlaka hii ya TFDA alisema mkurugenzi wa Chakula bwana Raymond Wigenge.
    Sisi tulipata taarifa ya kuwapo kwa maji hayo tarehe 31 ya mwezi wa kumi na mbili 2010 na kuanza kufuatilia kwa watengenezaji pamoja na mawakala wao wa usambazaji wa maji hayo.

    Tukimnukuu bwana wigenge alisema "Ilibidi kuchukua hatua za za haraka kusimamisha uzalishaji ikiwemo kuzirudisha chupa zote na kusimamisha matangazo ya promosheni ya bidhaa hiyo ya maji na pia kuwapa maelekezo ya nini kifanyike kabla ya kuendelea kuzalisha maji hayo.

    Alipoulizwa kuhusiana na taarifa hizo mume wa Lady Jaydee ambaye ndio meneja wake alikiri kupokea taarifa hiyo na kusema mchakato wa kufuata utaratibu wa usajili katika mamlaka husika tayari umesha anza na hivyo wanategemea hautapita muda mrefu uzalishaji wa maji hayo utaendelea.

    Source:Bongo5
     
  2. L

    Leornado JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yanarudi sokoni soon, baada ya procedures kufatwa. Stay tuned pipo.
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nadhani hii News tayari ipo Jamvini.. ililetwa kama wiki moja iliyopita na mzee Ustaadh... Jaribu kusearch
     
  4. Maendeleo tu

    Maendeleo tu JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wabongo tusikwamishane, nyie TFDA siku nyingine mkisikia kuna mbongo mwingine anataka kuzindua misosi au manywani ni vizuri mkatoa reminder notes on requirements before launch of the product badala ya kuwindana mitaani... Fanyeni hayo kwa wachina na wawekezaji uchwala wa kigeni
     
  5. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ndio tatizo letu wabongo,hayo maji yangekuwa ya mchina ingekuwa poa tu,lakini kwasababu ni mzalendo anayetafuta riziki lazima akwamishwe.
    arggggggggggg nimechoka na bongo,afadhali nisipokuwepo,upuuzi mtupu,kwani mkimfanyia feva ya kuendelea kuwepo maji na huku akiwa anakamilisha taratibu itakuaje?
    na wewe jide vipi bana?mbona unatuangusha?sasa na wewe unataka kuwa kama fisadi bila ya kufuata taratibu?
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hawajakosea ni taratibu tu za kiintelijisia
     
  7. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    hiyo ndo nguvu zaidi na ari zaidi na kasi zaidi katika nchi hii
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    inteligensia haikufanya kazi siku ya kulaunch
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,976
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwa vile yeye alilaunch hiyo brand officially ndiyo mana ilikuwa rahisi kumfuatilia.

    Hivi lakini huyo Mohamnmed Enterprises hawafahamu sheria za nchi kuhusu vyakula au wameamua kuuchuna na kuendelea mbele?
     
  10. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    inawezekana walikua wanajua process za kufuata bt wakaamua kupotezea !
    c unajua jide amezoea promo za bongo flava{bfu}
     
  11. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,246
    Likes Received: 615
    Trophy Points: 280
    Mbona watu mnashindwa kuelewa si swala la mchina mhindi au mjerumani. Maji ni mali ya taifa hamuelewi. Akitaka auze juice halafu ayaite Lady what ever....nchi zilizoendelea hutaona eti maji yana jina la mtu nani kasema hao wenye pesa hawajaliona hilo. Idara husika inafanya kazi yake sawa sawa rudisheni maji. Huu ndio mwanzo wa kutawaliwa. Mbona viwanda vya bia havijazindua hata bia moja kwa jina la mtu.
     
  12. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ....Kwa Hiyo Bia Pia ni Mali ya Taifa?? Punguza Usongo na Jitihada za Mwenzio Weye, Dah!

     
  13. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Brand name ni brand name tu, hakuna restriction jina lipi litumike, msituchuuze bwana.
     
  14. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    wewe uko tz na hujui chochote kabisa kuhusu brand name.
    je hujui Toyota,suzuki etc ni majina ya watu binafisi??
    Jina lolote lile linaweza likatumika,liwe la kijiji chako,mtaa wako ,ukoo wako, au jina lako mwenyewe.
     
  15. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nchi hii kuna hili la 'tukose wote' hela akipata mzungu,mhindi au muarabu ni sawa akipata mbongo mwenzetu inatuuma.Maji haya yalikuwa yanauzwa kwa jina la 'Maisha' hakukuwa na tatizo yakabadilishwa jina tu yaitwe 'lady jaydee' ikawa nongwa kwakuwa Judith angepata pasenti yake kwa kila chupa iuzwayo tukaona itafaidi sana.Maji ni yaleyale,kiwanda kilekile nadhani mmeelewa sasa.
     
  16. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uko sawa kabisa mpendwa.
     
  17. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Na wewe uelewa wako ni kama wake....ardhi ni mali ya taifa too..then mbona watu wanaita majina yao?Iwe maji?maji haya yamekuwa yakiitwa Maisha kama mkuu hapo juu alivyosema..sasa leo yamebadili jina...kosa..
     
  18. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2015
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 13,988
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Sawa. Bado tunasubiri hiyo " soon "
     
  19. appoh

    appoh JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2015
    Joined: Mar 14, 2013
    Messages: 4,860
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    mbona mtaani yapo kama kawaida
     
  20. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2015
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 13,988
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Mtaa upi,!?
    Nunua then upige picha u lete
     
Loading...