Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji ya kuoga...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Museven, Nov 13, 2011.

  1. M

    Museven JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Naomba msaada wanaJF. Hivi mwanamke kumwekea maji mumewe bafuni ni wajibu au ni fadhìla tu? Nauliza hivi sababu mke wangu haniwekei maji mpaka nimgombeze au siku akipenda mwenyewe. Siku nyingi nalazimika kujibebea mwenyewe. Nimeshagombana naye mara kadhaa lakini habadiliki. Nifanyeje?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Sema naye kwa hisani ya watu wa marekani na sio kugombana.
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kaka, kwani wewe unamuwekea maji ya kukoga?

    wajibu na fadhila ni suala la hiari...kila moja lina shurti na hukumu zake
    zinazojitosheleza kwa kadri ya maisha mnavyoyachukulia.
     
  4. k

    kamalaika Senior Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumwekea mwenzako maji bafuni ni penzi/fadhila. ukishurutishwa ni utumwa.
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    acha uvivu,jipelekee mwenyewe.au akikuwekea na wewe muonyeshe mapenzi,muwekee.na mkifanya hivyo kwa wote 2 inapendeza zaidi
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Duh! Yaani mnatufanya wanawake kama ni watumwa wa ndoa! Hivi kuna kitu chochote ambacho mwanamke anapaswa kuenjoy kwenye ndoa?! Kufua hadi vyupi,kupika kutumikia penzi mara sijui gogo,mara chai,mama mkwe,ndugu, watoto! Mwanamke role yake ni ipi na mwanaume yake ipi?
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Unapenda ubosi eeh! We kupeleka maji bafuni vinakushinda? Kabla hujaoa ulikuwa unapelekewa na nani?
    Acheni kukera na kuchosha wake zenu. Kwanza hata unyumba ni hiari yake akupe au akunyime.
     
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,540
    Trophy Points: 280
    Ni wajibu wa mke wako kukupelekea maji.Wewe Ni kichwa Bwana.
     
  9. e

    ejogo JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dawa yake ni kuweka maji ya bomba bafuni (shower).
     
  10. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umeonaeeeeeeeeeeee wao hilo hawalijui
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya mambo mengine ni kujiendekeza tu na kuendekeza mfumo dume katika familia. Mimi nachopenda kukuuliza ni kwamba kwa hizo siku ulizobeba mwenyewe maji UUME wako ulitoweka?
     
  12. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Jiwekee shower yako mwenyewe uondokane na kuomba omba.
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,092
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    kwa utaratibu wa mila zetu za kiswahili .... mwanamke kabla hajaolewa (MWARI) anapofundishwa jinsi ya kuitunza ndoa yake basi hilo ni moja ya jukumu lake kuonesha jinsi mapenzi yake yalivyo ya dhati kwako....

    sasa huyo wako hakuwekei seems she doesnt take you serious as a hubby ama kuna jambo unamfanyia halipendi, ama ulimuoa kwa kutafutiwa na wazazi .... kwa mila na taratibu zetu za kiafrika jibu ni kwamba hakupendi huyo
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    wanaume bwana. Kwani iliandikwa wapi kuwa lazima uwekewe maji? Acha uvivu. Si ajabu mkeo maji anachota mtaa wa tano. Anahakikisha mapipa 2 ya ndoo 12 yanajaa maji, bado akuwekee bafuni!

    Kwani ukijiwekea mwenyewe unapungua nini? Mwisho mtataka kubebwa mgongoni.

    Kujibu swali lako hiyo ni hiari. Ila Ni vyema kujibebea mwenyewe haitakudhuru.
    Ila zungumza na mkeo. Jua majukumu yake nyumbani kama mwenzio ana kazi nyingi+watoto mpunguzie majukumu kwa kufanya vikazi vidogo vidogo, apate muda wa kupumzika na kufurahia tendo la ndoa!
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    hahaha labda ulipotea hakuuona hadi alipotengewa maji kwa bafu
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mpige chini fasta..
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Huu ndo mtazamo wangu;Tatizo liko kwako!Yes wewe ndo mwenye tatizo,kwanza jiulize kwanini akupelekee?Unaweza kuhisi ni upendo nenda kaulize vizuri maana ya upendo,pia jiulize ndoa maana yake nini,halafu jiulize wakati unaoa ni sababu zipi zilikufanya ukaoa.KUMBUKA sijasema kama kukupelekea maji bafuni ni kosa au sio kosa!
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    kama kupata 'msaidizi' ni hivi kazi ipo! Wasaidizi poleni
     
  19. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mie napita tu!
     
  20. M

    Magoo JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Umejibu bila kufikir..... mke yuko nyumbani mme ana mizunguko ya kupata hata hizo pesa za matumizi hom kwani yy hachoki majibu ya wanawake wengi ktk hili imenipa picha ya kwa nn ndoa zinawashinda hili ni moja ya jukumu la mwanamke wa kiafrika kwa mmewe
     
Loading...