Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji unayotumia, wajua chanzo chake?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkaa Mweupe, Mar 29, 2010.

  1. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Katika pitapita yangu katika mitaa ya jiji, nilibahatika kupata kuona ni jinsi gani hawa jamaa wanaosambaza maji kwa vitoroli wanapochota hayo maji.
     

    Attached Files:

Loading...