Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji ubungo...... Dawasco kunani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ba Brio, Sep 8, 2012.

  1. B

    Ba Brio Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jmani Dawasco mko wapi huku ubungo kibo/rombo maji hayatoki kwa zaidi ya miezi miwili sasa. Je kuna shida gani? Kwa nini msituarifu kupitia vyombo vya habari kuna shida gani?
     
Loading...