Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji shingoni mitandao - simu toka kwa kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by allpurpose2010, Oct 30, 2010.

  1. a

    allpurpose2010 Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF leo hii asubuhi saa mbili na nusu hivi, nimepokea simu toka kwenye mtandao wangu wa zain, ikasema "helo subiri mhe kikwete anataka kuongea na wewe kisha nikamsikia kikwete akijieleza na kuomba kura"

    Je hii yawezekana mitandao imeingia kwenye kampeni? anu JK kaamuru apigiwe debe? hii ni vipi jamani na namba ilikuwa unknown lakini sauti ya JK kabisa. nimepiga zain wanadai hakuna kitu kama hicho - what is this??????????

    kweli ccm maji shingoni - kweli sasa nimeamini Slaa anamnyima usingizi JK.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    shilingi ngapi zinatumika? zisingeweza kusomesha bure japo dara moja mwaka mzima?? iko right yangu ya privacy?
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haaaaa imewekwa kwenye mtandao sauti hizoooo! duuu VERY EXPENSIVE!
     
  4. a

    allpurpose2010 Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Slaaaaaaaaaaaaaaaaa ju tuuuuuuuuuuuuu hata TV na Radio zote zihubiri kiwkete
     
  5. T

    The King JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama uchaguzi huu utakuwa huru na hakutakuwa na wizi wa kura, Thithiem itapigwa chini vibaya sana mijini na vijijini.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kweli yamemfika bila ubishi.........na ukweli ni kuwa hata kuchakachua kura zetu safari hii atashangaa mkono wa Mwenyezi Mungu unavyoziba mianya yote ya wizi wa kura...........
     
  7. p

    politiki JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Zisikupe tabu kwani hizo zinaitwa robo calls na hata marekani pia wanatumia lakini mara nyingi huwa ni kwenye simu za nyumbani tena kwa gharama ya mwenye kampeni lakini kinachonishangaza ni kitendo cha sisi kulipia gharama ya simu kwa niaba ya jk hii inamaanisha kwamba anafanya kampeni zake kwa kutumia gharama zetu kwamba tumpe pesa zetu kwa ajili ya kampeni zake na siku ikifika nimpe kura. Kura yangu umeikosa na nitawapigia zain kudai pesa zangu kwa maana wao ndio walinipigia simu kwahiyo wanawajibika kuilipia.
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    No matter the election result Jk anatakiwa kuwa amepata funzo kubwa sana mwaka huu 2010.Awe Nje au ndani ya utawala we expect to see very new JK. kama hatabadilika basi atakuwa ana ugonjwa mbaya sana ambao yeye , sisi na watu wake wa karibu bado hatujaujua
     
  9. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Amefanya kampeni kwa garama kubwa sana ametumia kila aina ya njia ili ajitangaze, ametumia mabango yote mjini kujitangaza LAKINI UKWELI UPO PALEPALE WATU WAMEMCHOKA WANANCHI WAMEAMKA WANATAKA MABADILIKO YA KWELI WAMECHOKA KUNYONYWA NA CCM.

    JK KUBALI MATOKEO ILI UWESHIMIKE


    EWE MWANANCHI WA TANZANIA ULIFIKIA UMRI WA KUPIGA KURA NA UMEJIANDIKISHA MIEZI,SIKU ZIMEKWISHA SASA YAMEBAKI MASAA MACHAHE SANA KESHO KWA AMANI NA UTULIVU AMKA MAPEMA NENDA KAPIGE KURA YAKO YA URAIS KWA DR. SLAA NA WABUNGE PIA WA UPINZANI. TUNATAKA MABADILIKO YA KWELI
     
  10. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asiyefunzwa na mama atafunzwa na ulimwengu.
     
  11. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sasa kama hakuomba kura jana na audience yote ile mbona anakuwa anajikanyagakanyaga! tumueleweje?
     
  12. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap, you put it right, Mungu yu upande wetu, si siku zote tutanyanyaswa na kuibiwa, safari hii mkono wake utatushindia, na atamkumbuka mnyonge wake tanzania aliyerubuniwa kwa miaka mingi sana.
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!kazi ipo mwaka huu!!!
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    nambie ulipoongea nae alisemaje na wewe ulimjibu nini
     
  15. c

    chanai JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mafisadi achana nao. Tukisema nchi hii sio maskini watu wengine hawaelewi. Tunachokosa ni viongozi wenye kiu ya kutumikia taifa. Raslimali tunazo na uwezo wa kuwa na maisha bora upo kabisa
     
  16. N

    Njimba Nsalilwe JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 23, 2008
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angekuwa kwenye kipindi cha kwanza basi labda angebadilika lakini kwa kuwa ni kipindi cha mwisho, then, he has nothing to lose my friend, ila ninahofia kulipiza visasi na matusi atakavyotubeza kama akishinda!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    peleka kura yako kesho kwa slaa..............kamwe ccm hawawezi kubadilisha mioyo ya watz walioamua mabadiliko......
     
  18. bigcell

    bigcell Senior Member

    #18
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hata mimi jana nilipokea hiyo cm mida ya saa 9 alasiri nikaambiwa nisubiri kidogo mhe dr jk anataka kuongea na mm,mara nikasikia sauti yake nikashangaa kuona leo natafutwa na rais,nimechoka kabisa kwa stahili hii ikulu ataisikilizia kwaoooo ukwereni kesho jamani kura kwa dr slaa jamani.
     
  19. C

    Consultant JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Wala HATABADILIKA. Kwani atakuwa na haja na nyie tena? keshaukwaa Urais na hatogombea kipindi kingine tena!

    Hakuna sababu ya kufanya majaribio na kuona kama atabadirika au la. Ni kumnyima kura tu. Kwishnehii
     
  20. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    nami ndo namaliza kusoma sms kutoka kwa
    jmkikwete anomba kura yangu kesho,eti kipindi kilichopita nilimpa heshima kubwa wa kuwa rais wa tanzania na akafanya mambo mengi.nimpe tena kura yangu kwa mara nyingine.
    Pole kikwete, kwa taarifa yako sikupiga kura awamu iliyopita kwa sababu sikuwa na sifa,kesho nitaenda kupiga kura kwa mara ya kwanza na kura yangu nampa dr slaa.
    Unajivunia wanafunzi wa vyuo kusoma kwa mkopo wakati mkopo wenyewe hawapati wanaosthili na badala yake wanapata watoto wa vigogo.
    Na kwa kijua ni watoto wa vigogo ndio wanapata mikopo hiyo unatangaza kwenye kampeni zako kuwa mikopo hiyo ni kama bure kwani hawalazimishwi kulipa.
     
Loading...