Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji Moshi kama Singida

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bakeza, Jan 20, 2012.

  1. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Jaman mamlaka ya maji mosh vp? Leo ni siku zaidi ya tano maeneo mengi mjin moshi hayana maji. Leo ni siku ya tatu binafsi kabla sijaenda kwenye mihangaiko yangu naishia kupiga passpot size badala ya kuoga. Kwa hakika maji ni tabu sana wahusika jaman tusaidien
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Poleni...

    Mipango iko mbioni kuboresha upatikanaji wa maji kwa kuchimba visima vitano. Vitakapokamilika, maji yatapatikana kwa asilimia 100 (nimesikia kwenye redio leo hii asubuhi viongozi wakisema hayo)
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Unashangaa siku njoo bongo uone maajabu ya ukosekanaji wa maji mwaka mzima.
     
  4. M

    Marandura Senior Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu. Naona wanafunzi wa muccobs wanaangaika sana kutafuta maji. Kuna jamaa yangu anaskuli hapo kanambia wasichana wanaogopa kwenda kwenye discussion wanaofia kikwapa kutema.
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,083
    Likes Received: 6,750
    Trophy Points: 280
    Lol ngoja angel aniambie nlikuwa niende likizo pande hizo,sasa naogopa?
     
  6. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Nasikia moshi hakuna tatizo lolote la maji, ila maji 'yananyonywa' na mitambo ya serengeti breweries.
     
  7. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi Watanzania wa Singida hawana hadhi sawa na wale wa Moshi? kuna uhalali gani wa kuwepo maji Moshi na Singida yasiwepo? Jamani tujifunze kuheshimiana, haya mambo ya kudharauliana yalikuwepo sana kwenye 70s nashangaa bado kuna watu wenye kuendeleza hii itikadi potofu. Tushikiriake kuijenga jamii ya Watanzania yenye haki sawa kwa watu wote bila kujali makabila, dini wala mahala wanapoishi
     
  8. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Drink beer save....?..... ?..
     
  9. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Naamini kabisa ujumbe huu utakuwa umemfikia Ndesamburo na Chadema kwa ujumla. Kwa ku-solve matatizo ya kijamii nawaaminia. Raia wa Moshi jiandaeni kubadilisha mabomba yaliyochakaa maana hayatastahimili pressure ya maji yatakayofunguliwa.
    .
     
  10. P

    Paul S.S Verified User

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Mkuu mleta mada ni mpuuzi anayeishi kwa kukariri
     
Loading...