Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji Marefu CHUPU CHUPU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAKOLE, Jun 16, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Uvumi ulioenea kuwa Mbunge wa Korogwe Vijijini Steven Ngonyani a.k.a. Prof. Maji Marefu (C.C.M) amefariki dunia
    Sio wa kweli baada ya yeye mwenyewe kutembelea baadhi ya mitaa kuuthibitishia uma kuwa bado anahema.

    Habari zinasema kuwa, uvumi huo uliwashtua wengi na kutokana na simu pamoja na watu wengi kufika nyumbani kwake ilimpasa mbunge huyo kutembea na Lap top yake ili kwa kadri alivyoweza-awaonyeshe watu kile kilichofanyika akiwa nchini India kwa matibabu.

    Hata hivyo, shuhuda mmoja anasema kuwa hali ya mbunge huyo bado haiko sawa na ndio maana hayupo kwenye kikao kinachoendelea sasa DODOMA.

    source: Wadau kutoka eneo la tukio. Korogwe
     
  2. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Profesa wa kusafiri na bundi,. Cafe tu watu tuyagaragaze magamba tena kama kule arumeru tulivoyagaragaza nkapa na migulu
     
  3. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sijakuelewa hapo
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyu si ndiyo Lusinde alisema anawachanja watu hadi .... ili waishi? Kivipi tena yeye mwenyewe afya yake mshike mshike? Nilidhani kamaa anaponya wengine basi yeye hakuna ugonjwa unaomgusa!
     
  5. S

    STIDE JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Duh!! Katucheleweshea jimbo!! Mungu ampe maisha marefu!
     
  6. B

    Bob G JF Bronze Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hakuna sababu ya kuzusha Kila mtu ata kufa 2 haikwepeki ikifika imefika
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wala huko bungeni haitajiki kwani wagonga meza waliopo wanatosha tena na bora wengine wapungue
     
  8. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Muda si mrefu atamfuata ndugu yake shekh yahya hussein, inapendeza sana mchawi anapokufa...
     
  9. S

    STIDE JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mchawi hafi ki-rahisi aisee!!
     
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Wishing him quick recovery!
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi naomba Pro. Maji Marefu apate afya njema. Kuhusu suala la eti akifa jimbo litaangukia mikononi mwa CDM hilo kwa wilaya ya Korogwe vijijini bado maana wakazi wa kule ni wazigua ambao wamelishwa limbwata na CCM.

    Ukianzia vijiji vyote vya Kwalokonge Magamba, Kweisewa, Masimbani, Toronto n.k bado muamko ni mdogo sana mpaka labda vuguvugu lipite kwanza.
     
  12. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maji marefu, kina kifupi.
     
  13. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jimbo lake sehemu kiubwa ni wasambaa mkubwa. Labda ungezungumzia ni makabila mchanganyiko ya wasambaa na wazigua. Ila hayo maeneo uliyoyataja ni ka sehemu kadogo sana ka Kor-vijijini
     
  14. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zimeenea wapi, mbona mimi sijasikia mganga yeyote kafa?

    Sisi tupo macho, tunasikilizia jimbo
     
  15. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,619
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Nani kasema mchawi huyo, alikuwa akiganga njaa kuwatoa upepo walionazo.
    Sasa njaa yke kaipeleka bungeni, Tanzania bana!!!
     
  16. H

    Hute JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,488
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    angeondoka tu, mchawi mkubwa.
     
  17. M

    Mwanandani Senior Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe na yeye anaweza kufa!sasa kwanini hua ana watishia wenzake na uchawi wake!Sisi makamanda atuogopi kufa sababu ata tukiogopa kufa niwajibu wakila mtu,pia atuogopi kuuliwa sababu ata tukiogo tutakufa ata namalaria,ata uyo atakae tuua na atakufa ata ishi milele.kwaiyo Makamanda wote tusonge mbele kulikomboa taifa letu atakae kufu ana fukiwa walio baki nikusonga mbele awawezi kutu ua wote,atuwezi pewa uhuru wa kweli kama zawadi lazima tupambane natu kubali kufa.
     
  18. N

    Nambombe Senior Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole prof
     
  19. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,869
    Likes Received: 7,011
    Trophy Points: 280
    KILA NAFSI ITAONJA MAUTI...hakuna cha proffesaa au docta maji mafupi
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,153
    Likes Received: 11,430
    Trophy Points: 280
    huo mda wa kuzunguka mtaani kuwaambia wananchi kuwa hajafa angeutumia kuzunguka katika jimbo hilo kufatilia matatizo yanayowakabili wananchi.
     
Loading...