Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji Marefu awataka wananchi wasiwape ridhaa wapinzani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mboko, Oct 27, 2012.

  1. M

    Mboko JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    MBUNGE wa Jimbo la Korogwe vijijini, Stephen Ngonyani amehoji uadilifu wa viongozi wa vyama vya upinzani akisema, bado wananchi hawapaswi kuwapatia ridhaa ya kuongoza kwa madai kuwa hawataweza kuwa waaminifu katika kulinda rasilimali za umma.

    Alisema wagombea wa CCM mara baada ya kushinda nafasi hizo wanapoingia madarakani bado wanaendelea kuwa na usimamizi imara chini ya chama chao alichokieleza kuwa na sera ambazo zinatekelezeka.

    Kutokana na hali hiyo, Maji Marefu alisema kwamba muda wa kuwapa wapinzani ridhaa ya kuwaongoza wananchi bado haujafika kwa vile nafsi zao hazijatosheka.



    Hhhaaa Magmba bana,lakini tatizo ni wananchi iweje wampe huyu mchawi ubunge hahhahaha Cousin wangu walisafiri kwenda Korogwe kwa jimbo la huyu Mganga wa kienyeji yani gari lao lilizama mpaka basi then walimuona yule Mganga wa kienyeji huyu kapita fasta watu wako Mbunge huyoooo so Cousin wangu kasema Lol tuliteseka sana na hawa ndugu zetu ni mataahira sana iweje wampe kura huyu mganga wa kienyeji ngoja nicheke mie
     
  2. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hebu eleweka basi na wewe? dah si bora hata huyo profesa maji marefu? uzi gani huo haueleweki kichwa ama miguu??
     
  3. K

    Kinte Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 27, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    hapo ni kiswahili, ingekuwa lugha ya "Mulugo" ingekuwaje? Jaribu kuhariri habari yako tafadhali!
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    umenichosha kuliko huyo ngonyani.
     
  5. e

    emalau JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    tanzania inatakiwa kuingia kwenye Guiness book of records,
    (1) kufahaulisha mwanafunzi asiyejua kusoma na kuandika
    (2) kubadilisha jina la rushwa kuwa takrima
    (3) Kuchagua mganga wa kienyeji a.k.a mchawi kuwa mbunge
    (4) wananchi wake kuwa mafukara huku wamekalia rasilimali lukuki
    (5) wajawazito kulala hospitali wawili wawili yaani mzungu wa nne
    (6) wanafunzi kukaa chini katika karne ya 21, n.k
     
  6. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,290
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Hivi unategemea kitatoka kitu gani kwenye kinywa cha mtu ambaye mara baada ya kumaliza darasa la saba, muda wake wote aliwekeza kwenye upigaji ramri na kafara? Anyway ndio Tanzania yetu hiyo tena, kila kitu kinawezekana tu!

    Lakini pia nalazimika kutokua na imani na hayo maneno kama kweli yanatoka ndani ya moyo wake, kumbukumbu zangu zinaonesha, wakati wa kampeni za ubunge wa kule Arumeru zilizomuweka ndogo janja madarakani, huyu bwana alitumwa kwa kazi moja tu ya Kuroga, alipoona uchawi wake unaelekea kushindwa, yeye na yule masai Ole Sendeka walionesha nia ya kumchangia dogo Tsh 500,000/= na walimthibitishia dogo kwamba yeye tayari ni Mbunge bado kuapishwa tu, hii ni kwa mujibu wa gazeti moja enzi hizo, uzi huu, hata humu jamvini pia ulibandikwa, kwa tabia hiyo inaonesha magamba wengi huwa wanazungumza vitu wasivyo viamini wawapo majukwaani!
     
  7. c

    ckjs Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ile sheria ya mbunge awe na degree ilishapitishwa?
    Nadhani itakuwa mwisho wa kusikia upuuzi.
    Na kuongozwa na mashetani.
     
  8. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mchawi kapewa nafasi ya kuongoza umma? Mna tegemea mtapata baraka toka kwa mungu?....muumini washetani tangu lini aongoze watu wa mungu?...kweli tumemuacha mungu acha tuangamie
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,943
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Hana jipya huyo mshirikina tu!!!!
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mchawi ana tofauti gani na yeye?
     
  11. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wica on duty
     
  12. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Naskia kigezo kikubwa kilichotumika kumpa kura huyu jamaa ni tukio lake la mwaka 2009 alilofanya huko. Naskia alikuja na treni yake (walioshuhudia wanasema ilikuwa na urefu takriban viwanja viwili vya mpira) akaipaki ndani ya gheto kama hii hapa chini, akapiga shuhuli iliyomleta, akasepa zake. Hapo ndo alipojichukulia kura za vilaza.

    [​IMG]
     
  13. U

    Ukana Shilungo JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 812
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    [ QUOTE=Mboko;4909583]MBUNGE wa Jimbo la Korogwe vijijini, Stephen Ngonyani amehoji uadilifu wa viongozi wa vyama vya upinzani akisema, bado wananchi hawapaswi kuwapatia ridhaa ya kuongoza kwa madai kuwa hawataweza kuwa waaminifu katika kulinda rasilimali za umma.


    Alisema wagombea wa CCM mara baada ya kushinda nafasi hizo wanapoingia madarakani bado wanaendelea kuwa na usimamizi imara chini ya chama chao alichokieleza kuwa na sera ambazo zinatekelezeka.

    Kutokana na hali hiyo, Maji Marefu alisema kwamba muda wa kuwapa wapinzani ridhaa ya kuwaongoza wananchi bado haujafika kwa vile nafsi zao hazijatosheka.



    Hhhaaa Magmba bana,lakini tatizo ni wananchi iweje wampe huyu mchawi ubunge hahhahaha Cousin wangu walisafiri kwenda Korogwe kwa jimbo la huyu Mganga wa kienyeji yani gari lao lilizama mpaka basi then walimuona yule Mganga wa kienyeji huyu kapita fasta watu wako Mbunge huyoooo so Cousin wangu kasema Lol tuliteseka sana na hawa ndugu zetu ni mataahira sana iweje wampe kura huyu mganga wa kienyeji ngoja nicheke mie[/QUOTE]
    MODDS MLINIPIGA BANN WACHA NI MCHANE MBUNGE MAGAMBA,HIVI TWIGA KAUZA NANI KMA SIO MGAMBA?PEMBE ZA NDOVU ZILIZOKAMATWA HONG KONG? NI NANI KMA SIO MAGAMBA? MIKATABA HOVYO YA MADINI NANI KAMA SIO MAGAMB?HIVI HUYU NAYE NI MBUNGE? WABUNGE WAKO CHADEMA,MBUNGE MMOJA NI SAWA NA WABUNGE 50 WA MAGAMBA.HII NI FAIDA YA KUINGIZA MASANGOMA BUNGENI NA WATU WASIO NA ELIMU YA KUTOSHA ANAFIKIRI TWIGA NA MADINI SIO ASILIMALI.SHAME ON YOU GAMBA MP.
     
  14. v

    viking JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Nina hakika utapata uwaziri kwenye serikali ya ccm
     
  15. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Je akipata mteja mwenye mapepo wa upinzani hatamwagua?
     
  16. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,385
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Hii ndiyo hasara ya kuongozwa na walozi, embu angalia fikra za kishirikina kama hizi. Yeye arudi kwenye kuimba madogoli pamoja na kugawa tunguri. Hiyo ndiyo taaluma yake na wala sio uongozi.
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kama alishindwa kudhibiti magonjwa hadi akapelekwa karakana India ndio ataweza kuzuia kimbunga cha cdm?
     
Loading...