Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji makongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, Dec 28, 2010.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ajabu karibu mwaka na nusu watu wamakongo juu wamewekewa mabomba kwa mradi wa wachina.

    Lakini cha ajabu maji hayajawahi toka hata siku moja na mabomba yashaanza kuibwa na yamepata kutu..

    Hivi hii inasababishwa na nini?

    Na hawa wachina ndiyo yale mambo yao ya hakuna lisilo wezekana?

    Naomba kama kunamtu anafahamu sababu zilizo sitisha huu mradi anijuze please!
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Ilikua njia ya kujikusanyia kura...na mlipiga! subirini 2014 watafufua mradi!
     
  3. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Poleni. Sifahamu sababu but kwetu maji ya Wachina toka yafungwe yakikatika ni kwa sababu maalum na ni nadra sana kutokea. Maji masaa 24 bila taabu. Nimeipenda huduma yao sana.
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Chimbeni visima vyenu....mambo ya kusubiria selikari iwaletee maji ngojeni hadi karibu na uchaguzi
     
  5. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilistuka maana mimi nakaa makongo ya nchini CHanganyikeni nikafikiri suluhisho la maji kwisha!
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Hivi Changanyikeni ishakuwa nchi?
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Makongo chini au CHANGANYIKENI?
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Au wamesitisha baada ya mdee kuchukua jimbo?
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nyie mbunge wenu nani?
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hatujakataa maji ya visima tunayatumia but kwanini waharibu pesa kwa kuweka mabomba na kuacha yapate kutu na kuibiwa?

    huu ni ufujaji wa mali,
    kama hawakuwa tayari wangeacha tu na hizo pesa walizotumia kununua hayo mabomba wangeongezea kwenye huduma zingine kama hospital nk.
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nadhani ni nchi maana imetengwa na huduma ya maji
     
Loading...