Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji maji ukeni

Discussion in 'JF Doctor' started by MATESLAA, Dec 31, 2011.

  1. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wana jf naomba kulizi mpenzi wangu amekuwa akisumbuliwa na tatizo la kutokwa na maji maji ukeni kiasi cha kufanya nishindwe kumwingilia tatizo ni nini hapa wakuuuu
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tuna madaktari bingwa humu,ukifa ni uzembe wako tu.
    Watakuja nina hakika!
     
  3. phina

    phina JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anatokwa hayo maji maji yanatoka kwa muda gani sasa??rangi yake?yana harufu??mna tumia njia gani ya uzazi wa mpango??hayo maji maji yanauhusiano wowote na mzunguko wake wa hedhi??
    Pole sana..
     
  4. phina

    phina JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anatokwa na hayo maji maji kwa muda gani sasa??rangi yake?yana harufu??mna tumia njia gani ya uzazi wa mpango??hayo maji maji yanauhusiano wowote na mzunguko wake wa hedhi??
    Pole sana..
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,688
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu,naamini dokta wetu jf atatoa tiba,ila michango michache ya wanajamvii uijibu km daily maji yanatoka,harufu.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    yana rangi gani? yanatoa harufu?
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Dr Husn, yana rangi ya pale purple na yananukia kama euphoria perfume by cK.
    Msaada wa mwaka mpya
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,401
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    alafu nyie....!
     
  9. paty

    paty JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    paka whitedent
     
  10. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    s

    sijawahi kuyanusa kiukweli so sijui harufu yake then yana rangi kama maziwaziwa hivi yani meupe
     
  11. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mavi wewe
     
  12. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ndugu huwa inategemea zinaweza kufululiza hata siku 3 au 2 ,,,rangi ni kama nyeupe nyeupe ,,,sijawai kuyanusa ,,huwa tunatumia kinga condom,, hapana hayahusiani na mzunguko wa hedhi
     
  13. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wewe utakuwa mshirikina
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ya kawaida hayo!uke ukiwa na majimaji ndo raha ya mwanamke!hakikisha hayo maji hayakosekani ukeni!
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Nenda kwa wachina wampe dawa ya kuweka still picha kitu mnato
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    mpeleke akapate ushauri wa daktari
     
  17. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,708
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Huyo mpenzi wako ana uambukizo wa vaginal candidiasis na unatibiwa kwa kutumia antifungal medications, vikiwepo vidonge au cream ya kutumbukiza ukeni. Kwaq ushauri zaidi wewe na mpenzi wako muende kituo cha huduma za afya mnachopenda au kilicho karibu nanyi, na tafadhali mzingatie ushauri wa watalaam.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    fungus hizo!
     
  19. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Haya ndo matokeo ya kuvunja amri ya sita ya mungu,dawa hapo ni kuokoka tu,vinginevyo........................
     
  20. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuokoka wakati tayari anaumwa?
     
Loading...