Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji-kimara tunahujumiwa na wajumbe wa ccm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Paul Kijoka, Mar 30, 2012.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kimara muda wote hatuna maji ila kwa wajumbe na vigogo yanatoka muda wote na wanauza ndoo kwa shilingi 100-500/.
    Jumapili iliyopita mbunge wetu, Mnyika alikuwa na mkutano Kimara na maji yalitoka kila nyumba usiku kucha!!!!

    nahisi pia kuwa huu ni mtandao wa wizi na unawezekana uko mahala penginepo Dar.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,545
    Likes Received: 1,605
    Trophy Points: 280
    njoo tandale mwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mpaka asbh unakimbia mwenyewe ...pa kulala sio kimara pekee bana
     
Loading...