Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji Katoliki ni soo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by aduwilly, Sep 9, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Watu watatu walibugia maji katoliki mpaka wakawa bwii, basi wakaanza kurudi nyumbani huku wanaimba wimbo wa parapanda (....Parapanda italia parapanda..) x 6.
    Basi kwa kuwa ilikuwa ni siku yenye mvua mvua, mara radi ikalia, basi jamaa wale kusikia vile bado kidogo wavunje miguu kwa kukimbia huku na kule wakijua kuwa ni parapanda ndo ishalia hivyo kuashiria mwisho wa dunia.

    Ama kweli maji Katoliki ni sooo
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Mkuu msaada hapo kwenye maji katoliki
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    yah....kwamba hiyo katoliki imekujaje......
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Yap, na ndo maana nikamuomba msaada anisaidie
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,068
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Huu ni uhuni...hapo katoliki inakujaje..?( au unamaanisha maji ya baraka)
     
  6. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145

    ni ulabu
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    mbuzi katoliki!!
    Maji katoliki!!

    Msishangae kukuta na demu katoliki, tendo katoliki, mahali katoliki, n.k.

    But why not Lutheran, Anglican, Born Again or Sabath?
     
  8. O

    OBOTE Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ktk hilo mm simo
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nafikiria huyu mtoa maada ni mud hatuko kuchangia udini
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni kwamba pombe inanywewa na wakatoliki tuu
    tafuta kingine cha kuwasifia wakatoliki
     
  11. Titus

    Titus Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama huna cha ku post si usome vya wengine
     
  12. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    acha upumbavu wako aliyekwambia wakatoliki wote walevi nani? Jiheshimu unatuharibia mudi badala ya kutuchekesha kenge we.
     
  13. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    "Jamaa watatu". Haikutaja wakatoliki, haikusema neno wote sasa sijui kutojiheshimu kunakujaje hapo, but anyway najua wengine mmechagua kupinga kila kisichotokana na wewe.
    My take: Ulabu kwa wakatoliki siyo issue as long as ume-declare kuwa wewe siyo mlevi ila ni mnywaji tu
     
  14. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huelewi nn sasa hapo
     
  15. G

    George ngarasoni Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nijinc gan unavyowazalau wakatoliki...ngoja nikwambie best katoliki nijina la kipekee liclokopiwa wala kupestiwa upo!! Unge2mia pombe kwa ungeharbu nn..!!
     
  16. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    wakatoliki punguzeni jazba. maji katoliki has nothing to do na udini, ni slang inayo-refer pombe ya aina yoyote. sometimes pombe huitwa maji ya baraka, maji ya dhahabu etc. sasa kweli beer ni maji ya dhahabu? mie mwenyewe ni mkatoliki tena nilikoswa koswa kuwa sister/nun....but hii kitu sikuifikiria kama nyie wenzangu

    SO it is just a slang!
     
  17. S

    SI unit JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    fikiri kabla ya kutenda
     
  18. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umeona eeh! Jamaa kabla ya kukimbia walipaswa kufikiria kwanza je tukikimbia ndo haitakuwa parapanda that y nasema yale maji ni sooo
     
  19. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    nieleweshe we uliyeelewa usiniulize, huu ndio ujinga wa watu wengi, unauliza swali juu ya swali
     
  20. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kutofikiri kama sisi wenzako sio hoja ya kufanya mawazo yako yawe sawa; na kwamba ni "slang" haiondoi uwezekano wa kwamba hiyo slang ikatumika kuwaudhi baadhi ya watu. shenz taip! (slang)
     
Loading...