Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji hakuna, umeme hakuna

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisendi, Dec 13, 2010.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kweli sasa Tanzania imedoda, Umeme mgawa na walisema hakuna mgawo tena, pia maji ya shida hayatoke tangu friday na nipo hapa upanga area. je hii kweli ni Tanzania na huku mitaani kukoje, HAPA NI KUCHIMBA KISIMA CHAKO TU ndo dawa.

    Ngeleja alisema umeme mgawo itakuwa historia au ni nini sasa hii, Je maji mwandosya upo?? Hii ni noma
     
Loading...