Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji arusha yamekuwa kero kubwa.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MZEE SERENGETI, Dec 23, 2010.

  1. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu zangu maji ni siku ya NNE:angry: haya jatoka sijui shida iko wapi,lakini ukiletewa Bili inatisha ukingalia Bili unayoletewa na siku ambazo maji yametoka Tofauti ni kubwa sana,Tufanyeje USHAURI JAMANI
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    wewe siku nne tu umeanza kulia pole sana lakini, sisi huwa yanachukua hata wiki, wewe nunua tank la lita za kutosha hata wiki hapo itakuwa ngoma droo..
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nunueni matanki makubwa mimi Nina matanki ya lita 240 matano!
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,084
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Mzee Serengeti,

    Mkuu vipi tena maji siku nne unalia utadhani mtoto kanyimwa maziwa.Wenzako tumeshazoea kukaa bila maji kwa wiki mbili mpaka tatu yakitoka tunapump kwenye tank la lita 3000 mchezo unaendelea.Mwaka 2011 nimeamua kuchimba kisima ili kuepukana na usanii wa AUWSA ambao hawana mkakati wa kupambana na tatizo la maji zaidi ya kununua magari mapya kila mwaka na kutuvalia miyunifomu yao ya rangi ya blue mapauko.

    Mamlaka ya maji Arusha inahitaji mabadiliko makubwa sana pengine kukaa sana kwa mkurugenzi wake mhandisi Munisi kunachagia kuliporomosha shirika kwa kiasi kikubwa.
     
  5. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Arusha mpaka mtakaporidhia uchaguzi wa Meya wa CHAMA CHA MAPINDUZI, ndipo mtapata maji ya uhakika kwa sasa AUWSA ipo likizo.
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Unamaanisha au unatania
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,084
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Mageuzi 1992,

    Mkuu si kila mtu anauwezo wa kununua tank ebu fikiri wewe ni mpangaji kwenye nyumba yenye vyumba kumi ina maana wapangaji wote kumi wanunue matank ?
     
Loading...