Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majeruhi wa valentine

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kima mdogo, Feb 15, 2012.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najua mpo wengi tu, hebu jitokezeni mtupe mkasa mzima.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Valentine Day=Siku ya waachanao, na kuna series ya watu pia walikosa vyumba kitaa, these are also victims!!

    Na wale waliosikia huu mlio..."the number you are tryng to call is switched off/not reachable."..saa 2, saa 3,..5...8...12...1 usiku..hadi 6 usiku same answer, are also victims...Hawa nao wajitokeze hapa!!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    i see...
    mapenzi ya msimu yana kazi sana
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Daah nimeamini hamna mtu ananipenda kwa kweli
    hata ka sms basi
    hata hata
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,881
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Leo siku ya kufungua mabox ya valentine.(boxing day). Najua wengi wana maumivu sana saaaaana, zaidi nawahurumia wale waloamua jana kuupoteza ubikra wao wakidhani ni siku sahiihii halafu wakaachwa leo asubuhi.
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwahiyo ilikula kwako? POLE MREMBO
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    sasa bana kwenye redio station moja jana walikuwa wanatoa "free divorce" nikimaanisha
    watalipa kila kitu kuanzia lawyer na kila kitu ambacho unatakiwa ulipe wakati mnapena talaka.

    hiyo competition ilikuwa wiki nzima watu wengi kweli waliingia kushindana..
    akachaguliwa mshindi mmoja jana siku ya valentine . the catch was unatakiwa
    umpigie mpenzi wako simu siku hiyo ya vallentine na kumwambia kuhusu divorce na
    umuache mume au mkeo wakati kila mtu anakusikiliza kwenye redio..

    Kasheshe mpauko.
    akachaguliwa dada mmoja aliejitambulisha kwa jina la Sam au Samather .
    huyo dada akasema anataka kuacha na mume wake sababu kibao .. mpaka
    dakika za mwisho anaulizwa bado unataka kumpigia mumeo simu na kuachananae
    wakati kila mtu anakusikiliza.. ?? dada anasema ndio bila hata mashaka..

    Muda wenyewe..
    muda ulipofika hao watangazaji wa redio wakampigia simu huyo mumeo simu ilioita
    akapokea mwanamke mwingine.. hao watangazaji wakamuomba huyo mwanamke waongee na mume wa Sem..
    huyo mdada akasema yeye ndo mume wa Sem.. kilichofuata hapo ni cosovo nato.. hawa watangazaji waliumbuliwa
    na hao ma lesbian mbele ya kila mtu aliekuwa anasikiliza. walikuwa hawataki kuachana bali walitaka tu kuwachamba
    na kuwaumbua hawa watangazaji kwa walivyokuwa wanasisitiza hayo mambo....

    Kwa anae taka kusoma zaidi habari yote hapo chini ..
    Lesbian couple prank The Rock’s pranksters | Express Online
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    acha tu mwenzangu.who cares?????????????????
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ila leo asubuhi hakukuwa na foleni kabisa.........inaelekea watu walilala late sana
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nimeamini kuwa mapenzi bila pesa siku hizi hayaendi,heri kwa wazazi wetu ambao walipendana zamani na hakukuwa na mambo mengi ambayo yanataka utumie pesa katika kufanikisha mapenzi tofauti na sasa.
     
  11. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna kijana jana ka wini lakini kwa kulazimisha, aliomba ruhusa kazini lakini hakumwambia mchumba wake na mipango ya kesho yake ilikuwa inaanzia jioni. Ila lengo lake lilikuwa akipigwa chenga aifuate huko huko. Asubuhi katumiwa message kuwa dia unatoka saa ngapi kazini kijana kajibu kumi na moja akasema aaa kumbe nitawahi mama kasema nimsindikize kwa rafiki yake Mkuranga, kijana akamwambia mnaondoka saa ngapi? akasema saa nne asubuhi. jamaa si alikuwa mitaaani saa nne akaenda nyumbani na corolla yake akamkuta mama na vikazi vya hapa na pale mrembo kajikoki kwa ajili ya kutoka. Sasa kijana akamwambia mama nimekuja kuwasindikiza Mkuranga, mama akasema mkuranga kuna nini? Binti akaanza kusema mama umesahau ee basi usiwe unaniambia safari zako. jamaa akajua jibu lake. Hakukata tamaaa akamchukua mpaka usiku harafu akamwambia mahusiano yao ndo yameisha.
    Sasa yule dada kumsingizia mama yake ndio nini? na kama safari mama alikuwa haijui yeye mbona alishavaa ayari kwa safari?
     
  12. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    labda, ila mi nahisi wengi hawakulala nyumbani.
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ulikubwa na nini mpaka useme hivi?
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    happy valentine smile
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mi ni mmoja kati yao. Niliekua namtegemea alipotea kabisa
    Nimeshinda na nguo yangu ya red, makeup ikaharibika yote kwa machozi,
    Nikiangalia JF namuona full kujiachia tu! ... Imeniuma sana...
    Valentine's day SUKS!!!
     
  16. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Smile i missed yooouuu. Mambo? Pole na majukumu.
     
Loading...