Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majeruhi wa Mapenzi (LE)..Now Available in Mlimani City, Kinondoni, Mwanza, Mbeya...etc

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 13, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Kitabu hiki kinapatikana pote duniani kupitia Amazon.com na kama E-Book kwa kupitia Kindle

    * Toleo hili ni toleo maalum, likiwa na maandishi makubwa - kwa mtu yeyote kuweza kusoma bila kufikicha macho - na karatasi zenye ubora wa hali ya juu.
    Unaweza kutupata kwenye Facebook Hapa

    UPDATED YA MIKOANI:
     

    Attached Files:

  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    Jamani, simu kupiga ni muda wa kazi... 8am to 5pm..
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hili umefanya kosa kubwa sana katika marketing, hivi huoni kwamba umewapoteza wateja woote wenye mitazamo ka ya Piusi Msekwa kwamba JF ni mali ya chama fulani na ipo kwa ajiri ya kuishambulia CCM? Ungejikita zaidi katika kukitangaza kitabu ili uweze kuwauzia hata wale watu wanaotamani kuona siku moja JF inakufa
     
  4. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Asante sana ngoja nimnunulie mama watoto coz anapenda sana haya mambo. Hichi kitabu kitakua kama zawadi kwa mke wangu.
     
  5. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    MM

    mimi niko Mbeya nikilipia hiki kitabu kwa m-pesa mtaniletea au inakuwaje?
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    Kwa walio Mbeya na Mwanza watakipata hukohuko.
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    Inawezekana; lakini kuna watu ambao tayari wakiona ni "Mwanakijiji" ninakuwa nimeshawapoteza; so sidhani kama kuna namna ya kuweza kufanya ili kumpata kila mtu. Anayejua kutenganisha burudani ya kujisomea na mambo mengine yuko huru zaidi.
     
  8. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu je kinafaa kwa familia nzima? Au ni vile vya kuficha chumbani watoto wasione!
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli ni kitabu ambacho hutakiwi kusoma ukiwa na mtu wa jinsi nyingine na pili kina matukio ya kiutu-uzima (maneno makali, na graphic scenes like vifo). In short, si kitabu cha watoto wa shule ya msingi.
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    Leo tumeanza kusambaza kwa watu wa Dar; na natarajia tutakuwa na sehemu mbili jijini Dar kuanzia j'tatu ambapo watu wataweza kukipata kitabu hiki ambacho kimeanza kuwa gumzo...
     
  12. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Malipo kwa kupitia western union inawezekana?
     
  13. m

    mkataba Senior Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Easy pesa jee???
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    sijui kama itawezekana kwa bongo hasa kutokana na fees zake; sijui kutuma 18,000 kwa WU ni kiasi gani bongo..
     
  15. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mkuu nipo N. America
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    oh sasa kwa N. America you can order it from Amazon.com
     
  17. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi wa mji kasoro bahari nakipataje mkuu?
     
  18. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kesho jumanne, inshaallah, niandalie nakala moja ntakuita wakati wowote asubuhi uniletee maeneo ya posta mpya. Pole kwa usumbufu kamanda.
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    Morogoro inqbidi uaigize kutoka dar tu
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    Tayari tumeweka mahali papya ambapo kitabu kinaweza kupatikana kwa wakazi wa Dar; tunatarajia kuwa na sehemu Mlimani City vile vile.. stay tuned... moto wa usomaji unawaka taratibu....
     
Loading...