Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majengo ya kihistoria Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Nov 5, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kila zama zina mazuri ya kujivunia, ujenzi wa jengo hili katu siku za leo unatushinda, na kama tukilazimisha si kutumia udongo kama walivyofanya hapa, siku za leo itabidi fundi chuma na seremala kuhitimisha kwa vyuma na mbao.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    siyo st. joseph kathedro hii?
     
  3. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapana, hiyo ni Azania Front.
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    oo mama! almost there, yote si makanisa ya posta hayo? hebu niweke sawa, azania front ni lile pale azikiwe au sokoine drive?
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii ni St Joseph Cathedral Dar mkabala na ila shule zamani ilikuwa inaitwa Forodhani
     
  6. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    MwaJ it is ST. Joseph Cathedral.
     
Loading...