Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

majengo mapya - Nyumba ya Sanaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lukindo, Sep 20, 2012.

  1. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    Habari wana jf

    Nimekuwa nikipita barabara ya Ali Mwinyi pale ilipokuwa Nyumba ya sanaa zamani pembeni mwa hotel ya Serena, naona kumezungushiwa uzio na kuna process za ujenzi zinaendelea lakini kama ilivyo kawaida kwa ujenzi wa namna hii sijaona vibao vinavyoonyesha mmiliki wa mradi, mkandarasi, mshauri nk!

    Pia kwa mbele kidogo katika barabara hiyo hiyo njia ya kuelekeza hospitali ya Aga Khan kuna mradi mwingine kama huo huo ila badala ya kuweka hizo sign posts upande unaoonekana zimefichwa upande wa barabara ndogo.

    Wanajamvi, naleta hoja hii hapa sio kwa nia mbaya bali viwanja husika ni kama mali ya umma. Nakumbuka miraji yenye utata huwa ni nadra sana kuweka taarifa husika mfano jengo la vijana mpaka linaisha sasa hawajawahi kuweka contents za mradi. Nasema jengo la vijana maana ni mali ya watanzania pia na si la ccm kama walivyoamua kuliuza na kupoteza historia ya nchi. Refer kwenye tume ya Jaji Nyalali

    Nawasilisha
     
Loading...