Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majengo hospitali ya rufaa singida bado shilingi bilioni mia nane yaweze kutimia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makame, Jul 24, 2012.

  1. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Wana JAMVI

    HOSPITALI YA RUFAA SINGIDA inadai shilingi bilioni mia nane kukamilika. Taarifa hiyo alipewa Mheshimiwa Dkt Seif Rashid alipofanya ziara mkoani humo jana na Mtaalamu wa Chuo kikuu cha Ardhi.

    Source Radio One (NEWS 23/07/2012).

    Question

    800,000,000,000/= ??????????????????????????????????????//

    Wanajenga MJI au wanajenga Hospitali?????

    Nawasilisha
     
  2. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mkuu hivyo mbona vijisenti tu?
     
  3. STALLEY

    STALLEY JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 512
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Haiwezekani
     
  4. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndio taarifa aliyopewa mheshimiwa naibu waziri wa afya.

    Nimeleta jamvini muitafakari
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Off topic kidogo... Jana nilikuwa nasikiliza radio fulani kuhusiana na ujenzi wa hiyo hospitali na kuna kiongozi mmoja akawa anaeleza kwa kwa kasi ya utoaji fedha wa serikali hivi sasa na ukilinganisha na mahitaji, ujenzi wa hospitali hiyo utachukua miaka 90 kukamilika. Back to topic...
     
  6. Mshindo

    Mshindo JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Itakua milioni 800,watu wanachanganyaga sana milioni na bilioni.
     
  7. K

    Kiguu na njia Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hivyo vijisenti tu. Bil. 8 ni gharama ya matibabu ya viongozi wakuu wasataafu wa TZ wasiozidi 8 kwenye bajeti ya mwaka huu.
     
  8. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wanaandaa mazingira ya kusema. Serikali hina pesa. Tupo kwenye mchakato kutafuta wafadhili.
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    inajengwa chini ya bahari?
     
  10. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bilioni mia nane mkuu

     
  11. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Inawezekana makosa yakawa ya mtangazaji.
     
  12. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    B800
    au Trilioni kasoro kidogo
     
  13. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TUPATE UHAKIKA WA HILI

    KWANI HIZO NI PESA NYINGI SANA, inakaribia asilimia 6 ya matumizi ya serikali kwa 2012/2013.

    Aidha, 1/8 ya fedha hii inaweza kutosha kujenga majengo kama ya Muhi2 na Change ikabaki.

    We need seriousness
     
  14. K

    Kikambala Senior Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimefika ktk hiyo hosptal,majengo yamekamilika labda bado vifaa,kwa hiyo itakuwa ni makosa ya msomaji wa hiyo taarifa.hivi anajua 800 bilion?haiwezekani
     
  15. K

    Kikambala Senior Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwanza kabisa inabidi kuutambua mchango mkubwa wa RC WA SINGIDA kufanikisha mradi huo.jamaa ni jembe ile mbaya,mchapakazi,sio dhaifu ameibadilisha sana singida.kuhusu majengo yamekamilika yote,labda vinahitajika vifaa na kiukweli haviwezi kufika bei hiyo,kama sio typing era basi msomaji kachanganya.
     
  16. D

    Dr Amri Mabewa Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni daktari niko singida,kwa ramani yetu na vifaa vinavyotakiwa,hiyo ndiyo pesa inayotakiwa,unayesema imekamilika ni mwongo sana,sehemu iliyokamilika ni OBGY(wakinamama) na OPD.HOSPITALI INAYOJENGWA NI YA KISASA NA HUWEZI KUIFANANISHA NA MUHIMBILI.
     
  17. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Usikute wameshafanya mchakato wa kufungua akaunti ya kuzificha uswisi! Si unajua 2015 siyo mbali?
     
  18. s

    salehe Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2008
    Messages: 72
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    wadau ni bilioni 8 walasio bilioni 800, hii ni hospitali ya Rufaa ya mkoa itahudumia kanda ya kati yote i mean Dodoma and Singida region ikibidi hata Simiyu Region, Ila Mkuu wa mkoa wa Singida pamoja na Umasai wake ni jembe sijawahi ona!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. s

    salehe Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2008
    Messages: 72
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    wadau ni bilion 8 wala sio bilion 800, hjii ni hospitali ya Rufaa itakayo hudumia mikoa ya Tabora, Singida, Dodoma na Simiyu, wadau mkuu wa mkoam wa Singida ni Mmasai ila jamaa ni very seriors man and very pancture tumsup!!!!!!!!!
     
  20. s

    salehe Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2008
    Messages: 72
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    wadau ni bilion 8 wala sio bilion 800, hii ni hospitali ya Rufaa itakayo hudumia mikoa ya Tabora, Singida, Dodoma na Simiyu, wadau mkuu wa mkoam wa Singida ni Mmasai ila jamaa ni very seriors man and very pancture tumsup!!!!!!!!!
     
Loading...