Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majenereta haya yatosha kumaliza tatizo la umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fisi 2, Jul 26, 2011.

  1. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nina mgeni toka Italy , amekaa siku 3 akishuhudia mgawo wa Ngeleja. Jana amezunguka kitaa. Kaanzia Kariakoo, Kisutu, Mwananyamala na akarudi Hotelini kwake. Kwa survey hii amenipa finding hii- 'Kama fedha zilizo tumika na zinazoendelea kutumika kwenye majenereta haya yote mitaani kwa nchi nzima shida ya umeme ingekuwa ndoto'.
     
  2. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu! huyo ni mgeni wako au wa ofisi? We huna kwako mpaka anakaa hotelini? Misifa tu...!
     
  3. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    deal na hoja mkuu mengine niachie mwenyewe poor u!
     
Loading...