Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majemedari (MARSHALLS)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kyalow, May 2, 2012.

  1. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Wakuu hivi hapa tanzania kuna idadi gani ya hawa majamaa...hivi wapo kweli?
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Classified
     
  3. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    wa kada zozote kuanzia majini,anga na nchi kavu
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ili, au mzee unataka kuwa mjeda?
     
  5. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hakuna hata mmoja. Vyeo vyenyewe not on merits but there's more of political involvement
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yupo tena ni Memba humu anaitwa
    Field Marshal ES a.k.a Wazee wa Sauti ya Umeme
     
  7. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tanzania tuna wavunja matofali kwa kichwa..
     
  8. y

    ymalago Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapo,lakini hawana vyeo kabisa,kama vp nenda ngerengere uwaulizie
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Hakuna hata mmoja na hajawahi kuwepo tangia tumepata uhuru. Mwisho wetu ni Full Generals na tangia tumepata uhuru huwa ni mmoja tu kwa wakati mmoja ambaye huwa ni CDF.
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Huko kama angekuwepo basi angekuwa ni Airmarshall
     
  11. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    duh!! poa kaka kumbe mmoja tu?
     
  12. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    hapana kaka nilikua nataka kufahamishwa tuu
     
  13. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    nadhani ulimaanisha field marshal.., kuna tofauti kubwa ya marshals na field marshals..,

    Kwa field marshal ambaye unataka kumfahamu..., kwa rank za kijeshi(not appointment) lazma awe ameongoza majeshi ya nchi kupigana vita kamili (total wars) mbili na kushinda zote,,,

    Hapa tz hatuna, lakn nchi nyingi sana pia hakuna...,
     
  14. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    hivi unajua kwamba mubarak alikua ni Air marshall....afu kuna yule jemedari tantawi wa misri pia!! kibongo bongo ndo sijuhi
    Mimi sikumaanisha field marshall pekee but kuna marshall yeyote?
     
  15. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Tulikuwa na Field Marshall John Okelo. Sijui kama yupo hai!
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Tungekuwa nae ata mmoja mara baada ya mjadala wa kamati za bunge na report za CAG angekuwa keshachukua nchi
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Ina maana hata wanaoongoza vita dhidi ya wapinga matokeo ya uchaguzi hawajafikia huko? Well Moshe Dayan, ni ngumu sana kwa nchi amabyo haina vita kupata field Marshals. Sijui yule wa Egypty na Idd Amini walipataje hizo title. I know Erwin Rommel, who was also called desert fox had that title during world war II
     
Loading...