Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majembe yakutana kwa pilato....................!!!! !!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by DullyJr, Jun 8, 2012.

  1. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mafisango uso kwa uso na kanumba.........!!!!!

    KANUMBA: karibu jembeee,shwari?

    MAFISANGO:huko duniani si shwari,watu wanagombania mali zako.

    KANUMBA: Mungu wangu! Na lile v8 langu limepona kweli?

    MAFISANGO: yani ungejua bora ungeliuza mwenyewe,maana yake hilo ndo chanzo cha ugomvi kati ya baba na mama yako.

    KANUMBA: vipi kuhusu dada yangu Lulu? Ametoka jela?

    MAFISANGO: hahahahahahahahaaaaaaaaahahahahaha Lulu alikuwa dada yako au demu wako..!!!!!!!!!? Yaani mpaka huku unaniongopea!! Kweli wewe msanii........

    KANUMBA: ushaniuzi kama vipi nenda uwanjani ukale tiz tuna mechi juma5 na malaika wa adhabu.
     
  2. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ivi kwan kanumba alkua anajua lulu kapelekwa jela,au mmbea gan keshampelekea
     
  3. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    kuna pipo zilodanj cku mbili baada ya jamaa kudondosha
     
  4. S

    Senator p JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kanumba;Wema vp ameisha achana diamond?

    Mafsango;yaonekana alikufksha,mbona ant ujamuulizia?eeh isha achana ila mwiny ile ya machoz ndie anamega.

    Kanumba;Aachaa weee!

    Mafisango;kweli,tena piga pete dolen kwa wema na kutomboloka.
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh! Uliyeanzisha uzi ndo umetoka huko nini?
     
  6. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    dah media za huko zimemjuza
     
  7. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo sina hata la kuongezea
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Duh, hiyo mechi zidi ya malaika wa moto ngumu sana.
     
Loading...