Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

majembe SUA yakomaa na LOAN BOARD.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by rayman m, Oct 31, 2012.

  1. rayman m

    rayman m Senior Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nikwanzia asubuhi tupo HESLB kufuatilia issue ya 2nd year waliokosa mkopo mwaka jana, issue ni hot watu wana munkali board wanadai wametuma majina chuon but for further clarification tunawataka watoe hard copy tuondoke nayo.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    aisee! Dvc alikuwa ni kambarage, huyu wa sasa ni kimeo tu. Poleni sana.
     
  3. rayman m

    rayman m Senior Member

    #3
    Nov 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante bro! Da jana wametuchezea rafu wametupia kanyaboya kwenye web ya chuo na yuda wetu ni afisa mikopo sua!!!!
     
  4. Bwaksi

    Bwaksi Senior Member

    #4
    Nov 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Komaeni jamani. Mi ni ex-SUA, wa enzi zile. Ni mpenda kudai haki maarufu hata marehemu baba yangu alikua ananipa BIG UP kwa hilo.
     
  5. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    huyu jamaa wa mikopo na dvc prof. gilla ni wakuda sana yaani mpaka nataman kunji
     
  6. y

    yaasary Member

    #6
    Nov 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    polen sana wakuu
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hamjapata jibu bado?
     
Loading...