Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majembe Auction Mart

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alamasroad, Dec 2, 2009.

  1. Alamasroad

    Alamasroad Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazalendo wa Tanzania Asalam Aleikum;
    Ni vema nikapenda kujua ili nami niwe moja ya watanzania wanao jua hawa jamaa wanafanya nini na zipi shughuli zao maalum kabla ya hii.

    Leo nimeona wengi wakishangili kupewa kwao tenda na Sumatra, lakini mimi binafsi bado sijawakubali labda kwakuwa sijui jukumu lao hasa kwa watanzania na faida yao kwa watanzania.

    isije fika siku yakawa mabo kama ya Richmoduli enzi inaanzaisha maana tulisikia mengi mara Mvua za kutengeneza inyeshe kwenye mabwa tu.

    Leo Majembe Auction Mart anapewa kazi hii na Sumatra kweli yatumike tu kulima na mavuno yawe na faida kwa watanzania na yasilime na kuwa faida ya mazao ni ya watu wachache. MAFISADIS

    Waungwana mnao wajua viurinaomaba mtujuze na sie.
     
  2. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sasa kipi hapo ni breaking news? ukienda kwenye thread aliyoanzisha Game Theory utapata majibu yako
     
Loading...