Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majembe auction mart inapata nguvu wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by QUALITY, Sep 30, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani kwa wakazi wa Bongo tunajua kuwa Majembe walipewa tenda ya kukamata mabasi yanayo katisha ruti au kutofuata masharti ya biashara hiyo lakini namna walivyopewa mimi binafsi sifahamu. Sasa hivi karibuni wameanza kukamata na magari madogo hasa saluni kwa madai ya kuwa ni taxi bubu.

    Jana jioni yamenitokea mimi ambapo nilimpeleka rafiki yangu sehemu fulani nilipofika nikamwacha kwa minajili ya kumrudia baadaye. Nikiwa nataka kutoka, kijana mmoja mwenye radio call (kama polisi vile) akaniomba lifti nafika hapo... Nikakubali, punde akasema wewe unafanya biashara bila kibali "kwanini unafanya gari hii kuwa taxi bubu?"!

    Mimi nilibaki kushangaa na kupigwa bumbuwazi?! Sikuelewa hiyo biashara nimeifanya lini na nani? Rafiki yangu nilipomshusha, hatukupeana kitu chochote (ambacho kingemshawishi kuwa labda amenilipa chochote:. kama kawaida ya Dar, watu waliisha kusanyika!! nini? nini?...nini?. Tulizozana sana. Nikimweleza kuwa yule siyo mteja, ni rafiki yangu. Hakuelewa. Mwenzangu akaita breakdown haraka gari ikachukuliwa mwenge.

    Nilikaa hapo mpaka usiku ambapo nililazimika kulipa 20,000. Ndipo gari ikatoka. Inawezekana kuna na wengine hali hii imeishawahi kuwatokea.

    Swali gumu kwangu ni Hawa Majembe ni mali ya nani? Nguvu ya kuwanyanyasa wananchi wanaipoata wapi? Nani ana data zaidi atujuze??

    Karibuni
     
  2. kende

    kende JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2014
    Joined: Dec 2, 2013
    Messages: 3,485
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Hii thread haikupata mchangiaji?
     
  3. Mwamba028

    Mwamba028 JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2014
    Joined: Nov 15, 2013
    Messages: 2,086
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Af ya zamani kweli
     
  4. NYEHUNGE

    NYEHUNGE JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2014
    Joined: Jul 31, 2013
    Messages: 331
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh...!!! Mi nimekua wa tatu kuchangia teh teh teh teh.
     
Loading...