Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majembe Auction Mart,Faya, Sumatra, TRA, jamani hii ndio miradi ya CCM 2010?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 8, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Jamani kuna vitu vinaendelea kutengenezwa na kuwaumiza wananchi kila siku sasa tumeamua kuuliza je hii ndio miradi aliosema kikwete ya ccm 2010 ama ...mbona wana speed na hakuna viongozi wanaolaumu huu uharamia jamani....watanzania tuamke wenye mabasi msitoe mabasi yenu mpaka huu upuuzi wa majembe uondoke na wenzake....yule baba sumatra amnekaa kuiba tu
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Ipo siku ukitoka mlangoni mwanko unaambiwa ulipe kwa kuamka salama
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tusilaumu, kwenye nchi ambayo systems zote zimecollapse, vitu kama hivi ni kawaida. Kitu ambacho majembe wanafanya kingeweza kufanywa na sisi wenyewe kama tungekuwa wastaarabu. Lakini kwa sababu kila mtu anajiona anajua na hakuna moral authority wanaingia bouncers kutake care ya situation.

    Kabla ya kulaumu tujiulize majukumu ya majembe ni nini, utaona kuwa ni yaleyale ambayo mtu unaweza kuamka asubuhi na kutekeleza kwa hiari na utashi wake. Kwa sababu hatujazoea kutimiza wajibu wetu tunaona tunaonewa, the same to Sumatra, TRA ingawa sina uhakika na faya.

    In short kutumia nguvu za ziada ni kielelezo tosha kuwa civility hakuna na system zilizopo zimecollapse.
     
Loading...