Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

majembe act mart wakabidhiwa madeni ya dawasco

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 20, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,521
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    jamani hili limeanza kunishtua hivi watu serikalini wanaajiriwa kwa ajili gani,...sasa tumeanza kuwapa majembe ,yona kila kazi ambayo kuna watu tumewaajiri kwa ajili hiyo
    Dawasco wameingia mkataba wa kufwatilia na kukata wadaiwa sugu wa dawasco je ni kweli hakuna wafatiliaji wa dawasco kufanya kazi anayofanya majembe,...kuna ulakini hapa najaribu kujiuliza ipo siku tuwakabidhi majembe mahaka kuu kuwabeba mahabusu toka gerezani mpaka mahakamani na kurudi.,..nimeanza kuogopa wapi hii serikali inaelekea,..najua kuna watu wamepata 10%kuwapa hii tenda majembe je ni pesa inatuzalilisha hivyo??
    kwenu watanzania
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Kama system hiyo ita-deliver, basi hiyo ni njia nzuri sana...Naipongeza Dawasco.

    What i care ni kwamba hela za Dawasco/serikali zikusanywe ili shughuli za idara hizo ziendelee.

    Cha msingi kujiuliza ni kwamba MAJEMBE WANATUMUA NJIA GANI KUKUSANYA...Kama wao wameweza-kwanini sisi tushindwe?..hapo ndo kwenye swali.
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    ukifikiria sana rushwa itakuwa aiishi kwani dawasco imeajiri wafanyakazi kwa kazi hyo leo tena unaajiri majembe kukusanya madeni hayo majembe nao wanatumia watu tu sio roboti na wanaweza kuna ten pasenti tu hapo kumpa majembe kazi
     
Loading...