Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majasusi Watoa Maamuzi Ovyoo! -Uzalendo Hamna

Discussion in 'International Forum' started by Mpekupeku, Jan 19, 2012.

  1. M

    Mpekupeku New Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania imevamiwa na mataifa ya Magharibi, umoja wa ulaya, mashariki ya mbali kwa vigezo vya uwekezaji, utawala bora na diplomasia ya kijeshi huku usalama wa taifa na jeshi vikipiga makofi kwa kushindwa kushauri na kudhibiti uvamizi huu kisera. kwa nini mnawatandikia Red Carpert hadi maofisini kwenu mkiwashangilia. ati washauri wa kiufundi. Thubutu!!!! Watanzania huko maofisini vipi nyinyi????
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    sijakuelewa
     
  3. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matunda ya sekondari za kata
     
Loading...