Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majaribu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Sep 23, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wakuu
    Hii nimeona niilete humu ili tuijadili!
    Kuna mdada mmoja jamaa yake ni rafiki yangu! Wanaishi pamoja ingawa hawajafunga ndoa kiutaratibu ila wapo mbioni! Sasa imekuwa kila lunch time anataka ama tuende nae au nimpe hata hela akinunu chakula akipendacho! Hii inanikera maana wakati mwingine uchumi unakuwa siyo mzuri na unaanza kupata shida ya kumuepuka! Mbaya zaidi juzi wakati wa lunch akaanza kuni minyaminya mabegani kama mtu anayezifanyia masaji muscles za mabega! Hii naona ni dalili mbaya hasa kwangu maana mimi ni mwepesi wa mahisia ya mapenzi na yeye ni demu wa jamaa yangu! nifanyeje kuliepuka hili wakuu..........., Kumwambia nashindwa nahisi atanichukia na mimi sipendi iwe hivyo!
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Sina hakika ni 'rule' namba ngapi itatumika hapa....
     
  3. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    leo nawe una visa! mweleze huyo binti kuwa hupendi afanyayo yy ni mchumba wa rafiki yako ukiendekeza utajajikuta unavunja urafiki wenu na uchumba wao! kaa mbali nae
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nimeamua kusema yaujazayo moyo wangu:becky:
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapo ndipo unapokosea au kama ukishindwa hebu pitia ile thread ya mpwa TEAMO uangalie rule namba ngapi inaweza ika apply
     
  6. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na kweli una mengi moyoni mwako!
     
  7. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na kweli una mengi moyoni mwako! je nn kinasababisha leo yatolewe hadharani?
     
  8. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Are you an INFIDELITY member or an opponent? :confused2:
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nimeamua ni siku special sana:becky:
     
  10. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii ni njia ya kupambana na INFIDELITY...! Safi sana maana yote leo yatasemwa...!
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Either of the two
     
  12. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bravooooooo.........................
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    3-INFIDELATORS/INFIDELEETES wanatakiwa kushea-KIZURI KULA NA NDUGUYO!(hii sheria ni muhimu sana).ukimpata infideletee anaejituma sana gesti muhabarishe na mwenzio akamfaidi.SHARING IS CARING-KUGAWANA NI KUJALI

    Rule namba tatu hiyo tuko pamoja Kimbweka:becky:
     
  14. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hapo ndio ushauri unakuwa mgumu....! Lakini hizi katiba zinapingana kama ifuatavyo;

    Katiba ya INFIDELITY members inasema kuwa mazingira kama hayo yatokeapo unakula mzigo, then unasafisha kinywa kupoteza ushahidi...!
    Lakini Opponents wanasema unaweza kuamua vyovyote, ila kwa sharti moja tu; kuwa uweke wazi unachokipenda na ulichoamua...! Je, utaweza?
     
  15. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unakubalije kushikwashikwa na shemejio?Inaelekea unataka tukuambie nawe umshike ili muendelee na mchezo wenu maana ushemeji una mipaka na huwezi kuruhusu akuzoee kiasi hicho.
    Cha kufanya kwa kuwa ulianza kwnda nae lunch usiache maana wewe mwenyewe ndio uliyeyaanzisha hivyo vumilia tu ila mwambie kuwa hufurahii kushikwa nae na ataelewa
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kaka huyo anakumendea mate, cheza naye mbali kabisaaaaaaaaaaaaaaa
     
  17. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    Wanawake wengine mbona wana tabia mbaya hivyo,kujiheshimu hawawezi.rafiki yako hata akimuoa,hatotulia,mtu na heshima zake hawezi kufanya hivyo.Na wewe be a man,mueleze ukweli,ukikaa kimya,leo atakukanda mabega,kesho atakugusa nanilio yako.Ukiendelea kukaa kimya atajua una enjoy huo mchezo.
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu tena ni chombo duh! Halafu si unajua wabana pua
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukihitaji ufanyiwe logistics zozote zile naomba unijulishe niwasiliane na wapwaz
     
  20. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #20
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hii thread ni kwamba unalalamika au unataka kupewa go ahead kuhalalisha infidelity?
     
Loading...