Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majaribu ni mtaji wa kuongeza imani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lady G, Jun 15, 2012.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari zenu wandugu. jamani hivi nikweli majaribu ni mtaji wa kuongeza imani..............unapojaribiwa sana, hadi kupoteza tumaini, hapo imani inaongezekaje!!! lol
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama upo katika imani ya kidini sawa lakini kama umejiachia inaweza kuwa shida ukisubiri kufa.
     
  3. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Imani pasipo matendo ni kazi bure,ja inategemea ni jaribu la aina gani
     
  4. Gerald Robert

    Gerald Robert Member

    #4
    Feb 16, 2014
    Joined: Jan 2, 2013
    Messages: 97
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Inategema hiyo imani yako umeijenga wapi. Kama umeijenga kwenye Mwamba ambao ni Yesu kristo, hapo hakuna kitakachoshindikana. Lakini kama imani yako imejengwa kwenye mchanga subiri umauti tu
     
Loading...